What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Bới xế nhà PCT mình đâu hết rồi ta? Đừng nói là chuyến phượt mini này chỉ có mình ên anh Khoái lạc giữa rừng hoa nha =))

@ Người Nhà Quê: Ôla! Nói vậy mà Quê có đi hông???? :D

Cho em đăng kí 1 vé nhé ?
@anh Vip: đi 2 KDL đó đường đi như thế nào ạ ? Thứ 7 này em đi Cù Lao Dung, định xin anh cái lộ trình để sau này đi cho biết ?

@anh Vip: đi 2 KDL đó đường đi như thế nào ạ ? Thứ 7 này em đi Cù Lao Dung, định xin anh cái lộ trình để sau này đi cho biết ?

Hehe, mày đi đi, tao sẽ làm xế cho mày!
Người Cà Mau sung dzữ! :)))))
Khi nào tới CT la làng lên hén! (c)(c)(c)

Danh sách đi Nha Trang tối thứ sáu, ngày 7/6.

1.Vippro bé Mập,
2. bạn Trân
3. bé Thoảng nhà Cần Thơ
4.ThichĐiRong (SG)
5...
6...
ThichĐiRong cập nhật DS đi tối thứ sáu dùm anh ,và book vé cho các bạn này chiều đi và về nhé.

Danh sách đi Nha Trang tối thứ năm, ngày 6/6.

Đang cập nhật,
Núi chịu trách nhiệm book vé đi và về, hiện tại đã đặt 10 vé giường nằm PT khởi hành ở BXMĐ lúc 20h.

2 chổ này nằm trên trục đường QL91C (đường Nam sông Hậu từ Bạc Liêu đi Vĩnh Châu - Long Phú - Cần Thơ) đi Cù Lao Dung đường này cũng được nè!
Tuàn rồi chuẩn đi trời chuyển mưa mưa, tuần này chuẩn bị đi mưa tả tầm ....:T

Tối nay nhà mình off cafe o 3Gs nhé, bàn chuyện đi chơi ngày mai!
Ai k đi thì cũng lên 8 cho vui! (Đã có nt cho 1 số người)

P/s: K có sdt chị Trân, Sutubien. Ai có nt hộ dùm e với!

Thenkiu! @@

Chủ nhật này, em có việc đột xuất, không có ở Long Xuyên nên không thể đón tiếp nhà mình ở lẩu mắm cây dừa được rồi, hẹn nhà mình dịp khác nhé. Thân :)

Đây là chuyến đi về đất tổ của mình mà không tham gia được tiếc lắm. Nhưng biết làm sao thôi thì đành hẹn lại khi khác và có thể khi đó tui sẽ lang thang, len lỏi, lủi thủi một mình để đi tìm: "Gái Nha Mân" quê nội tôi. Xứ này có câu hát hay lắm nè chắc mọi người đều biết vì rất nổi tiếng mà:
"Gà nào hay bằng gà Cao Lảnh?
Gái nào bảnh bằng gái Nha Mân?"

Chán xế nhà CT ghê chẳng lẻ mình lặn lội xuống CT làm xế...hihihi.Nhà CT bị Âm thịnh Dương suy rồi

Có phải bạn này nhờ mình mua võng mùng không, nhỉ? Hôm rồi, soạn đồ P, thấy cái võng mùng mới nhớ... ặc ặc. Nếu phải thì goi điện thoại giúp mình để nhận nghen. Còn không phải thì để xài luôn. Đằng nào cũng chưa có võng mùng, chỉ mới có lều thôi!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,753
191,532
Latest member
Yallashoot21
Back