What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Hoa cỏ trong Khu Bảo Tồn LNH

Thêm vài hình nữa nhé. Ai có thì vào nhận hàng.

Theo con mắt nhà nghề của Rùa thì đích danh Hot boy Cần Thơ là Chàng HHT (HIV cũng được ). là đẹp trai nhất, vì sắp làm rể nhà Bình Dương

Còn đây là thiên hà đệ nhất chém gió. Bebibo, đang đăng ký làm rể nhà Cần Thơ ( các cô chú ,anh chị làm ơn bắt thằng ku này đi dùm em cảm ơn ) ở nhà nó phá quá, đụng ai cũng chém loan xạ.Coi có cánh rừng nào nguyên sinh thì thả em nó vào nhé. dê gái khủng khiếp như vậy mà tự nhận là Thủ Tiết Vô Song, gặp em nào đẹp đẹp là lao vô cạp liền

Còn con heo mọi này xin Bác Khoái bắt giúp em, tự nhiên đòi làm sư thúc của rùa mới ác chứ.

Một cô bé rất xinh tại quán tứ quý 8

Đại diện nhà PBD, HIenca mời Cựu Trại chủ nhà Cần Thơ, Anh Bumby

Lưu luyến trước phúc chia tay

Đẹp đôi nè. Có ai muốn chém thì vào chém thoải mái nhé.hehehhehe,Ai chém nhiều là người đó đang ghen tị.hahahhahha

Mượn vợ Anh Tàu Ngầm Nhanguyen chụp tấm hình cái coi. Công nhận Angry dễ thương thiệt, nhưng đáng tiếc là đã có anh tàu ngầm, chứ nếu ko bebibo sẽ giở thủ đoạn liền.

Phải nói rằng Rùa cực kỳ ghét 2 tấm hình này nhất, vì mổi lần nhìn đến là chợt nhớ đến cảnh chia tay, đau lòng muốn chết, làm lên xe rồi, mọi người ai cũng ngủ hết còn lại mình cứ suy nghĩ về nước mỹ, giờ mổi lần nhìn lại thì lại càng nhớ Cần Thơ, nơi có quá nhiều những người anh, chị, em và bạn mà có sẽ từ trước đến giờ sau rất nhiều chuyến đi chưa lần nào khó chia tay như lần này.

Hẹn gia đình ngày gần nhất Rùa sẽ đến thăm các anh chị thêm nhiều lần nữa.

Anh chị em Cần Thơ cô gắn thu xếp vào một ngày cuối tháng 10/2012 này nhà Bình Dương sẽ làm lại một tour thật đẹp để bù lại tấm lòng của tất cả mọi người đã giành rất nhiều cho nhà Bình Dương. Có thể cảnh sẽ không đẹp bằng ở Lung Ngọc Hoàng, nhưng về tình cảm thì sẽ không thể thua.
Một lần nữa Rùa cảm ơn gia đình Cần Thơ thật nhiều.
Đầu tiên phải kể đấn Anh Trương đã hy sinh 2 lần để đến Lung Ngọc Hoàng sắp xếp. và Cũng là Sư Phụ của rùa luôn mang tiếng đàn đến phục vụ cuộc vui............
Thứ 2 là bạn hht59. Đã lo lắng cho đoàn chổ ăn, ngủ, nghĩ cũng như là điểm tập kết 2 nhà.
Má Mì ngochien và chị Kiều làm 2 thủ quỹ kiêm account thu chi.
Em khúc Thụy Du và Anh Khoái Lang Thang thì luôn là hoạt náo viên cho nhà của 2 đoàn ( thiệt tình là thương em Du lắm đó )
Còn lại những anh chị em khác thì luôn đồng hành cùng Rùa trong suốt cả chuyến đi và về, giờ viết lại hồi ứng mà mong rằng thời gian dừng lại để được cảm nhận sâu lắng hơn.

Hình up cho chuyến cũng đã cạn, chỉ còn lại vài tấm hình vui nhộn sẽ post lên sau.

Tạm biệt các bạn, hẹn gặp lại ngày gần nhất

Nghe xong bài này lão rùa dê cụ rất là phiêu nên muốn mượn bài hát này gửi tặng cho Phiêu Bồng nguyên soái để thay lời cảm ơn. Mai mốt muốn tặng thì nêu đích danh nhá đừng có giả bộ úp úp mở mở, trò này xưa rồi bưởi.
Hình như nhà Dương Cần không những là những chuyên gia về du lịch khám phà mà còn lấn sân sang lĩnh vực bình luận âm nhạc luôn thì phải.?? khe!khe!khe!

Thêm vài hình nữa nhé. Ai có thì vào nhận hàng.
Theo con mắt nhà nghề của Rùa thì đích danh Hot boy Cần Thơ là Chàng HHT (HIV cũng được ). là đẹp trai nhất, vì sắp làm rể nhà Bình Dương
Buổi trưa về nghỉ nhưng vẫn nhớ nhà Phuot nên mở máy lên xem thử, thấy anh rùa up hình nên vô nhận hàng trước tiên đây!
Cám ơn đại ka rùa đã hứa ghả ai đó nhé cho đàn em, hẹn sớm được hợp mặt 2 nhà trong thời gian sớm nhất...
Ah, hôm nào có đi Nam Du báo em hay, nếu đi được em sẽ tham gia cùng...

Ai muốn bình luận em Du phải hỏi em nha!
đất này là đất của Phieubong ah! hơ! hơ! hơ!

Ai muốn bình luận ảnh em Du phải bước qua xác bồng trước nhe
Bồng đã quánh dấu lãnh thổ rồi á :Dam

@ Bớ anh Rùa: mơi mốt đừng kêu em là vợ anh ...nữa nhen, kêu tên em đi (NO)

Ai muốn bình luận ảnh em Du phải bước qua xác bồng trước nhe
Bồng đã quánh dấu lãnh thổ rồi á :Dam
Bồng đánh dấu "đã kiểm dịch " rồi đúng ko?Vậy an toàn rồi,anh em nhà Dương Cần lao vô comment nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back