What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Chào mọi người! Tối nay ai rảnh lên 3Gs cafe mọi người ơi!!! Lâu rồi k có gặp, cũng nhớ chứ sao hông, đúng hôn?!:D

Hôm chủ nhật k có đi off dc, không gặp dc anh Ku Quê luôn, k biết dung nhan ngày ấy bây giờ ra sao?! Có còn mơn mởn như hồi hổm hông! :D

Sẵn tiện, có một anh ở Phượt Đà Nẵng (Quangcung) ghé CT chơi, muốn dc gặp mặt anh chị em CT mình luôn!!!

Tối nay về Cantho hỏng biết có kịp ghé quán ko nữa, nếu về trước 21g30 sẽ ghé cùng mọi người

Ah cái số ko muốn gặp mà c phải giáp mẹc với NNQ hoài nè, để kể cho nghe " Con người te từ hồi đi SG tới giờ hình như bảnh ra, ăn nói dè chừng , dịu doàng, ăn mặc địu đàng, uống sinh tố hố hố ..... thiệt chán chết luôn rùi"
Sáng nay lụi hụi lên xe dị mà đi chung xe nữa chứ, ổng mua cho Beer cục xôi vò ngon lắm , vừa vò vừa ăn khỏi tốn xèn ăn sáng luôn --> đội ơn ông Quê heng

--------------------
Tự dưng trời mưa lạnh lạnh thèm ăn kem
Lên Dalat nhớ nhắc kem đêm nha bà con

Tối nay về Cantho hỏng biết có kịp ghé quán ko nữa, nếu về trước 21g30 sẽ ghé cùng mọi người

Ah cái số ko muốn gặp mà c phải giáp mẹc với NNQ hoài nè, để kể cho nghe " Con người te từ hồi đi SG tới giờ hình như bảnh ra, ăn nói dè chừng , dịu doàng, ăn mặc địu đàng, uống sinh tố hố hố ..... thiệt chán chết luôn rùi"
Sáng nay lụi hụi lên xe dị mà đi chung xe nữa chứ, ổng mua cho Beer cục xôi vò ngon lắm , vừa vò vừa ăn khỏi tốn xèn ăn sáng luôn --> đội ơn ông Quê heng

--------------------

Mèn đét ơi, ổng ngựa lên dzữ vậy đó hử!!! Hi vọng anh ấy sau khi bảnh tỏn hơn, sẽ sớm gặp dc ý trung nhơn! ^0^

Tối nay chị Beer có về kịp, ghé quán nhé! Không có gặp anh Ku Quê nữa âu, hohoho (beer)
Em cũng phái ăn kem.... có nghĩa là, em k có thù...kem! keke:):D

--------------------

Ủa ủa mới lên xì phố hồi sáng mà tối ni lại có mặt ở Cần Thơ àh chị khâm phục Beer luôn nà.

Ráng nhớ luôn nè lên Đà Lạt ăn món kem món khoái khẩu mờ hehehe

Nhắc lại câu chuyện từ cái Lung

Hổm rày anh chàng Langtulangdu đi vi vu với NBD hết vui chơi, no say mới nhớ chị Beer @-@, alo hỏi c Beer có Saigon ko để em ghé Cantho thăm.Thì ra c Beer ở Cantho chưa đi SG nên anh chàng dzìa Bac Liêu luôn

Ở cái Lung NCT chúng ta còn giữ 200k của hắn nà
Mùa nước nổi này em nào ko tham gia được với NBD (or tham gia nhưng ham vui với NCT) thì lên plan 1 cái Chủ Nhật đi trong ngày ăn cá linh lẫu mắm cây Dừa Long Xuyên rồi về được hem??? Có sẳn vốn 200k đó rủ Langtulangdu lên (nhớ đem bánh ú hú hú hú)
Tiền giữ hoài sis Hiền nặng túi khổ lắm, xử đi hen

Mèn đét ơi, ổng ngựa lên dzữ vậy đó hử!!! Hi vọng anh ấy sau khi bảnh tỏn hơn, sẽ sớm gặp dc ý trung nhơn! ^0^

Tối nay chị Beer có về kịp, ghé quán nhé! Không có gặp anh Ku Quê nữa âu, hohoho (beer)
Em cũng phái ăn kem.... có nghĩa là, em k có thù...kem! keke:):D

Thêm một người thích ăn kem mờ không có thù .... hahaha nói chuyện cỡ vậy trở lên không đó mới là KhucThuyDu hú hù hu =))
Tối nay lên 3Gs hé :D

Trời ơi! Nhớ đầu câu viết chữ hoa và bỏ dấu tiếng Việt cho dễ đọc đi em. Chị già cả rồi đọc chữ kiểu xì tin của em mỏi mắt quá đi áh :)

Chị Hiền đâu có già, tại tuổi xuân nó đi qua chứ bộ, chứ nhìn vẫn còn teen lắm đó, hơn 1.5 tháng thôi chưa về lại Cần Thơ nhỉ, định chủ nhật vừa rồi về lại CT thăm sui gia, nhưng nghe có 3 em gái lên Sài Gòn nên kế hoạch phải tạm hoãn thêm 1 tuần hay 3 tuần nữa.
Hôm nào nhà CT về Sài Gòn chơi một bữa nha, PBD sẽ đón xong rồi chạy thẳng ra Vùng Tàu - phước hải, Lộc An chơi luôn, sau đó quay về Vũng tàu rồi thuê thuyền quay lại Cần Giờ, chơi tiếp hết ngày chủ nhật chạy ra BXMT về lại CT

Nhắc lại câu chuyện từ cái Lung

Hổm rày anh chàng Langtulangdu đi vi vu với NBD hết vui chơi, no say mới nhớ chị Beer @-@, alo hỏi c Beer có Saigon ko để em ghé Cantho thăm.Thì ra c Beer ở Cantho chưa đi SG nên anh chàng dzìa Bac Liêu luôn

Ở cái Lung NCT chúng ta còn giữ 200k của hắn nà
Mùa nước nổi này em nào ko tham gia được với NBD (or tham gia nhưng ham vui với NCT) thì lên plan 1 cái Chủ Nhật đi trong ngày ăn cá linh lẫu mắm cây Dừa Long Xuyên rồi về được hem??? Có sẳn vốn 200k đó rủ Langtulangdu lên (nhớ đem bánh ú hú hú hú)
Tiền giữ hoài sis Hiền nặng túi khổ lắm, xử đi hen

Đúng rồi đó coi ngày Chủ nhật nào đẹp trời hihihi tập hợp ace mần cái lẩu cá linh luôn đê. Àh! Hiền tui còn giữ 350.000 hôm sinh nhật ở Vinh Sang nữa nà + 200.000 (langtulangdu). Tổng cộng: 550.000đ

Àh! Hiền tui còn giữ 350.000 hôm sinh nhật ở Vinh Sang nữa nà + 200.000 (langtulangdu). Tổng cộng: 550.000đ

Tui đề nghị các đồng chí sớm xử lý triệt để số tiền trên. Tiền của chúng ta là phải sanh lời, cứ để nó đóng băng như vậy là k tốt cho cái nền kinh tế! =))

Tui có đề nghị, mua đồ ăn ăn hết đi, Ai có mặt thì mời, ai không có mặt thì coi như mời người có mặt ăn vậy! hohoho

Không thì, đưa tiền đây em xài cho, khi nào cần e đưa lại, em lo k đủ thì cứ tự nhiên lấy tánh mạnh e hành hạ lại trừ!!! kaka, vẹn đôi đường! kakakak:))=))

Chị Hiền đâu có già, tại tuổi xuân nó đi qua chứ bộ, chứ nhìn vẫn còn teen lắm đó, hơn 1.5 tháng thôi chưa về lại Cần Thơ nhỉ, định chủ nhật vừa rồi về lại CT thăm sui gia, nhưng nghe có 3 em gái lên Sài Gòn nên kế hoạch phải tạm hoãn thêm 1 tuần hay 3 tuần nữa.
Hôm nào nhà CT về Sài Gòn chơi một bữa nha, PBD sẽ đón xong rồi chạy thẳng ra Vùng Tàu - phước hải, Lộc An chơi luôn, sau đó quay về Vũng tàu rồi thuê thuyền quay lại Cần Giờ, chơi tiếp hết ngày chủ nhật chạy ra BXMT về lại CT

Nghe Rùa nói vậy chị mừng húm luôn hehehe cám ơn Rùa hén vậy chắc chị phải "cưa sừng làm nghé" hoài luôn :D hì hì ... Mà đúng là Rùa luôn mờ nghe có 3 em gái xinh đẹp lên xì phố là vỡ kế hoạch về Cần Thơ luôn hén. Thôi thì hôm nào sắp xếp được thì về Tây Đô thăm ace nhà PCT nhé Rùa. Chắc một ngày nào đó ace nhà PCT lên quậy nhà PBD nữa hé hehehe :)

Tui đề nghị các đồng chí sớm xử lý triệt để số tiền trên. Tiền của chúng ta là phải sanh lời, cứ để nó đóng băng như vậy là k tốt cho cái nền kinh tế! =))

Tui có đề nghị, mua đồ ăn ăn hết đi, Ai có mặt thì mời, ai không có mặt thì coi như mời người có mặt ăn vậy! hohoho

Không thì, đưa tiền đây em xài cho, khi nào cần e đưa lại, em lo k đủ thì cứ tự nhiên lấy tánh mạnh e hành hạ lại trừ!!! kaka, vẹn đôi đường! kakakak:))=))

Nói phải giữ lời nghen hehehe giữ tiền hông chị sang tay cho nè chứ không phải tiền của mình mà giữ hoài rồi nhìn hoài hổng dám xài cất hoài luôn nè hehhehe sến như con hến vậy ta :D.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,454
Latest member
taixiuonline66
Back