What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

@Nhà CT mình, ngoài ông già dzợ Víp-gồ đi AG, băng ngang Đồng Tháp mần rể, còn ai đi AG nữa k ạ?!
có langdutq nè e!!
Vì NCT vỡ kế hoạch mùa nước nổi này nên a Dag đinh đi theo NBD Nhưng chưa chắc ăn lém..Nhưng ko sao vì a đi 1 Mình nên có gì tự xử...
All: tối nay chắc ko lên 3Gs dc

@Ime: Mày có thấy danh sách đi Đà Lạt, dập dòm có 1 mình mầy hông!? Mày lên chánh thức đi, cho cái danh sách ng ta đẹp hơn koai!
Tối nay cafe với chị hen Ku! hohohho :D

oa.....oa...oa....em trả lời chính thức luôn nè....hic...hic.....em ko có đi được mùa dã quỳ rồi....vì kẹt ngày.........
tối nay Ku sẽ off với chi... chi... chờ Ku nghen....:)

oa.....oa...oa....em trả lời chính thức luôn nè....hic...hic.....em ko có đi được mùa dã quỳ rồi....vì kẹt ngày.........
tối nay Ku sẽ off với chi... chi... chờ Ku nghen....:)

.ôi ..ôi ..thay mặt khucthuydu ..anh sẽ mua chai neptune tỷ lệ vàng 1:1:1 ..lên chờ em ... =]]

có langdutq nè e!!
Vì NCT vỡ kế hoạch mùa nước nổi này nên a Dag đinh đi theo NBD Nhưng chưa chắc ăn lém..Nhưng ko sao vì a đi 1 Mình nên có gì tự xử...
All: tối nay chắc ko lên 3Gs dc

Ố la la quất đi bồ tèo!!!!

.ôi ..ôi ..thay mặt khucthuydu ..anh sẽ mua chai neptune tỷ lệ vàng 1:1:1 ..lên chờ em ... =]]
chời ơi...anh Điên này ghê quá nha.....
dưng mà tối nay chị Du thuộc về em rồi nha mấy anh......hahá.....gửi mấy anh nghe bài này...hô...hố...
[video=youtube;-jEDdFm3Nx0]http://www.youtube.com/watch?v=-jEDdFm3Nx0[/video]

Sáng nay, chắc mình là người đi làm đầu tiên nhĩ, chúc cả nhà buổi sáng tốt lành, mọi việc thuận lợi nhé!!!

Hi! Chào cả nhà chúc ace ngày mới tốt đẹp và vui vẻ nha.

Tối hôm qua off cà phê cà pháo ở 3Gs xong tập một, tập hai tiếp khách bạn Quangcung ở Đà Nẵng và theo ý kiến của vài ace đã xử 350.000 ở quán Muối Tiêu Chanh luôn rồi đó nghen mọi người ơi hehehe :D

Thông báo:
Đêm qua, sau cuộc họp vô cùng căng thẳng và tốn một số bia mồi tại quán Muối tiêu chanh để bàn bạc về những phi vụ phượt tiếp theo. Cuối cùng nhà CT đã đi đến kết luận như sau:
Ngày CN, 21/10/2012, nhà CT sẽ đến nhà HHT59 họp tiếp. Trong cuộc họp sẽ có một số món đưa cay chuyên về cá linh, cụ thể là 3 món:
1. Cá linh chiên giòn
2. Chả cá linh
3. Cá linh nấu chua với bông súng, bông điên điển.
Phương án tác chiến như sau:
- Sáng CN tui sẽ đi chợ mua chừng 3, 4 ký cá linh trước, sau đó dọt lên quán 3Gs lúc 8h, ăn sáng, cafe với ace và bàn bạc, phân công cụ thể nhiệm vụ từng đồng chí.
- Lúc 9h sẽ đến nhà HHT59 để triển khai công việc chuyên môn.
- 11h dọn mâm dĩa.
- 11h30: Bụp.
Bà con nhà mình nhanh chân đăng ký nhé. Cái quán này lâu lâu mới mở 1 lần đó, có kèm theo đờn ca tài tử nữa...:D
P/S: Ace nhà BD có ai quởn dọt xuống tham gia nhé. Queo khom...(beer)(c)

Thông báo:
Đêm qua, sau cuộc họp vô cùng căng thẳng và tốn một số bia mồi tại quán Muối tiêu chanh để bàn bạc về những phi vụ phượt tiếp theo. Cuối cùng nhà CT đã đi đến kết luận như sau:
Ngày CN, 21/10/2012, nhà CT sẽ đến nhà HHT59 họp tiếp. Trong cuộc họp sẽ có một số món đưa cay chuyên về cá linh, cụ thể là 3 món:
1. Cá linh chiên giòn
2. Chả cá linh
3. Cá linh nấu chua với bông súng, bông điên điển.
Phương án tác chiến như sau:
- Sáng CN tui sẽ đi chợ mua chừng 3, 4 ký cá linh trước, sau đó dọt lên quán 3Gs lúc 8h, ăn sáng, cafe với ace và bàn bạc, phân công cụ thể nhiệm vụ từng đồng chí.
- Lúc 9h sẽ đến nhà HHT59 để triển khai công việc chuyên môn.
- 11h dọn mâm dĩa.
- 11h30: Bụp.
Bà con nhà mình nhanh chân đăng ký nhé. Cái quán này lâu lâu mới mở 1 lần đó, có kèm theo đờn ca tài tử nữa...:D
P/S: Ace nhà BD có ai quởn dọt xuống tham gia nhé. Queo khom...(beer)(c)
Hấp dẫn...hấp dẫn cho e xin 1 vé nhá Sếp Trương ơi...mô tả chi mà thèm qó...blap..blap

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,615
191,454
Latest member
taixiuonline66
Back