What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Vậy chủ nhật này ai đi được nhỉ? thấy bảo xuống bắc ninh mà?he he, hay chủ nhật nhà mình đi bắc ninh đi cái chùa chùa gì ấy em cũng chả nhớ tên. khả năng chủ nhật này em vẫn off đc ná. he he

chị có tin nếu chị còn thay đổi nữa em sẽ giết chị không? Hjhj. Em còn không thời tiết bằng chị đâu đấy. Em cũng muốn đi BN 1 chuyến. Nhưng thui. Để off trước đã. Nhưng e sẽ cố gắng trong tháng 4 này qua BN chơi.

Em chúc cả nhà mình ăn tối ngon miệng ah.

THanks! Bác đã ăn rồi đấy! Sướng nhỉ! Em thấy bác hay online, bác có nick yahoo nếu hay dùng thì cũng đưa lên để mọi người add. Bác Sang nhận làm chủ xị đi, em xem video thấy bác với hội chắc đồng niên hay sao ấy, vui phết, hào hứng, nhộn nhịp.

Exactly! Bé nhất nhưng nói lý lẽ hay nhất! Vậy thống nhất CN này tại BN nhé!
10/3 này nghỉ hình như là đc 3 ngày ko nhỉ, kết vụ đi rồi đấy! Bạn bè em ở Việt Trì Phú Thọ cũng có vài người cùng lớp. Nếu đi đền Hùng là sẽ có thêm hội. Nêu ý kiến thôi! CN này off thì bàn xem đi đâu!

bác muốn đi đền Hùng ngắm người hay sao mà định đi ĐH vào ngày hội chính? Em cũng có ý kiến đấy. Off đi rùi cả nhà bàn bạc. Mà cn này hẹn nhau ở đâu ý nhỉ. BG hay BN đây. Hey... Vẫn chưa có kế hoạch off à?

bác muốn đi đền Hùng ngắm người hay sao mà định đi ĐH vào ngày hội chính? Em cũng có ý kiến đấy. Off đi rùi cả nhà bàn bạc. Mà cn này hẹn nhau ở đâu ý nhỉ. BG hay BN đây. Hey... Vẫn chưa có kế hoạch off à?

Em sẽ gọi bác Sang, còn ngày mới nữa cơ mà! Lịch thì chắc chắn là cố gắng vào CN, còn ở đâu, giờ nào thì mai quyết nhé! Bác nào CN bận vào giờ nào thì báo cáo để ace lên lịch làm sao đc đúng cái giờ hoàng đạo có đông đủ tất cả thành viên là tốt nhất.

Tưởng die lâu roài nhé, gặp cao thủ Quý cô tuổi Dần như bác trangtran là em khiếp lắm nên cứ phải từ từ xưng danh, hehe.
Bác Mát hôm nay onl ít nhể...

"náo" lắm đấy nhé, chị gặp oánh cho 1 trận bi giờ. Uh tuổi dần có sao. he he sợ hả gặp chị còn khiếp nữa...

Em sẽ gọi bác Sang, còn ngày mới nữa cơ mà! Lịch thì chắc chắn là cố gắng vào CN, còn ở đâu, giờ nào thì mai quyết nhé! Bác nào CN bận vào giờ nào thì báo cáo để ace lên lịch làm sao đc đúng cái giờ hoàng đạo có đông đủ tất cả thành viên là tốt nhất.

Thế cuối cùng là chốt hạ ở đâu ah?

liên lạc với bác Sang thế nào rùi mà không thấy báo cáo gì hết vậy hả " bé " Sơn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back