What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Một sáng nào nhớ không em, ngày chủ nhật ngày của riêng mình...
Tưởng hôm nay off xôm lắm vậy mà cuối cùng 02 lần rủ off cũng không thành công... Ngày chủ nhật buồn, thành phố buồn... và ta cũng buồn...

em thấy không off vẫn xôm đấy thui. Gọi điện tùm la tùm lum hết cả lên

mà cả nhà mau xốc lại tinh thần đi nhé. Em đang có 2kế hoạch cho dịp nghỉ lễ 10/3 đây. Mọi người tham khảo rùi đưa ra ý kiến nhanh nhé vì còn phải lên kế hoạch cụ thể. Mà có chọn gì chắc nhà mình cũng phải tuyển thêm xế ôm đấy. Vì nhà mình ít người quá

1. Vì nhà mình hầu hết là thành viên mới nên em chọn cung đường BG - Yên Tử (QN). Cung đường này khá quen thuộc và dễ đi. Coi như 1 chuyến phượt thử cho cả nhà. Còn nội dung cụ thể em có thể lên được vì bạn em bán hàng ở Yên Tử. Em có thể gọi để tham khảo những nội dung cần biết.

em thấy không off vẫn xôm đấy thui. Gọi điện tùm la tùm lum hết cả lên

Ơ cái cô này, bảo cho a xin lại ké ten nhén mà bạn a đã gửi trêu e ấy xem nội dung dư lào nào... gửi a xin lại lun nhé, tò mò nuốn biết quá.

cafe BN có ngon bằng người BN không chi Trang? Hehe. Chị sắp xếp xem có dịp nào để em qua thử hết được không nhé!
Ấy chết, thử thì chỉ thử được cafe thôi chớ người thì không có thử được đâu cô út trong nhà ah, a nghe mà khiếp hết cả hồn... em gái quê Luyện có khác, kaka...

2. Cung đường đi Đồng Cao BG mình. Xin thông báo là cung đường này em hoàn toàn không biết gì. Chỉ thấy các anh chị đã từng đi nói là cung đường này khá hay.Đây là cung đường em cảm thấy rất có hứng thú vì em muốn tìm hiểu thêm về quê hương mình và cũng muốn phượt 1lần theo đúng nghĩa.

Ấy chết, thử thì chỉ thử được cafe thôi chớ người thì không có thử được đâu cô út trong nhà ah, a nghe mà khiếp hết cả hồn... em gái quê Luyện có khác, kaka...

uh.a nói xong em lại càng muốn thử. Hay em đem anh ra làm chuột bạch nhé. Hehe. Còn tin nhắn đó e còn phải giữ lại làm tin. Đừng hòng a lấy lại được.hjhj

Mà mọi người chọn phương án nào thì đều có điểm chung là mình có thể off và chuẩn bị đồ vào sáng 31. Tầm 9 - 10h sáng sẽ xuất phát và trở về vào chjều 1/4. Cả nhà nhớ trả lời nhanh để em cò biết để lên phương án dự phòng của e nhé. Không như hum nay bỏ lỡ 1ngày cuối tuần đẹp trời. Thật là đáng tiếc quá. Mà bác Sơn kia. Có giỏi thì trốn cho kĩ vào.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back