What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

1. Vì nhà mình hầu hết là thành viên mới nên em chọn cung đường BG - Yên Tử (QN). Cung đường này khá quen thuộc và dễ đi. Coi như 1 chuyến phượt thử cho cả nhà. Còn nội dung cụ thể em có thể lên được vì bạn em bán hàng ở Yên Tử. Em có thể gọi để tham khảo những nội dung cần biết.
Chị thì thích đi yên tử vì chưa đi bao giờ (và em lại có bạn bè ở đó nên cũng đỡ).Em xem kế hoạch đi. nhanh nhanh lên.để mọi ng đóng góp ý kiến. giờ đi cụ thể, đi những điểm nào, chi phí....

mà cả nhà mau xốc lại tinh thần đi nhé. Em đang có 2kế hoạch cho dịp nghỉ lễ 10/3 đây. Mọi người tham khảo rùi đưa ra ý kiến nhanh nhé vì còn phải lên kế hoạch cụ thể. Mà có chọn gì chắc nhà mình cũng phải tuyển thêm xế ôm đấy. Vì nhà mình ít người quá

Nhà mình có vẻ hơi ít và chị xin thông báo chị không làm xế đc. huhu

Chào cả nhà! Xin lỗi nhé! Ngày hôm qua đúng là ngày ẩm thực của mình, quá bận ăn uống luôn, mấy bác nhắn tin nhưng máy lìa khỏi người nên không phát hiện ra. Hadung88 đâu? Anh em mình gần nhau gặp trước vậy được không? Buổi tối cafe, caphao tí tẹo được không? Hay rủ quanghoa chiều tối lên BG làm vài chén rồi về (camphuchia)?

Chào cả nhà! Xin lỗi nhé! Ngày hôm qua đúng là ngày ẩm thực của mình, quá bận ăn uống luôn, mấy bác nhắn tin nhưng máy lìa khỏi người nên không phát hiện ra. Hadung88 đâu? Anh em mình gần nhau gặp trước vậy được không? Buổi tối cafe, caphao tí tẹo được không? Hay rủ quanghoa chiều tối lên BG làm vài chén rồi về (camphuchia)?

Này này cho em tham gia với đc ko? làm xong ta đi, nhưng hnay và ngày mai thì ko đc. he he để hôm khác đi bác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back