What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

ăn chơi không sợ mưa rơi. Chỉ sợ mưa đá vỡ đầu dân chơi. Không tham gia đâu. Cho c 1mình đối phó với 3 bác kia.
Chị chả sợ nhưng thích có em cơ, hay thế này thứ 7 off ep xong nụ nhà chị để chủ nhật đi. mà gửi cái kế hoạch của em đi.

C ơi kế hoạch còn phải xem số lượng người nữa. Hơn nữa e còn phải tham khảo ý kiến của Bác Sang vì quả thật em cũng không thuộc cung đường này vì thế chưa lên được thời gian cụ thể. Còn off vào t7 thì e ok cả tay lẫn chân

C ơi kế hoạch còn phải xem số lượng người nữa. Hơn nữa e còn phải tham khảo ý kiến của Bác Sang vì quả thật em cũng không thuộc cung đường này vì thế chưa lên được thời gian cụ thể. Còn off vào t7 thì e ok cả tay lẫn chân

Thé thì khó mà có thể đi đc rồi em ơi

Mình mới chạy ra ngoài về, có mấy bạn đang động chạm vào nỗi đau của người khác đấy nhé. Mình chưa được 1m7 nhưng nặng hơn 70kg đấy nhé.
Thế miss.ivy đang rủ rê đi đâu vậy. Nói chung trong phạm vi tỉnh BG thì chỗ nào mình cũng thạo và có thể thiết kế được.

Có 3 bạn nam nên mình nghĩ có nhiều thời gian hơn chị em nên rủ rê vậy chứ càng đông càng tốt. Buổi trưa sợ có ít thời gian nghỉ trưa, buổi chiều thì nhiều thời gian hơn sợ chị em về tối anh em tớ lại phải đưa đón nhỡ lại sảy ra chuyện thì nguy. Đó là lí do chỉ rủ có hadung88 và quanghoa.

Mình mới chạy ra ngoài về, có mấy bạn đang động chạm vào nỗi đau của người khác đấy nhé. Mình chưa được 1m7 nhưng nặng hơn 70kg đấy nhé.
Thế miss.ivy đang rủ rê đi đâu vậy. Nói chung trong phạm vi tỉnh BG thì chỗ nào mình cũng thạo và có thể thiết kế được.

Anh ui thế em nặng 61kg thì sao hic hic. em L đang bảo đi yên tử anh ah. anh thấy sao?

Đi Yên Tử đường BG hay đường QN? Đường BG anh đi rồi, cũng hay hay còn đi đường QN anh chưa đi, nhưng chắc toàn đường phố thôi vì anh mới đi đến Đông Triều. Thiên nhiên trên đó cũng hay lắm đấy. Đi một ngày đi sơm cũng được.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back