What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Không rượu thịt cũng được, trà đá, cafe cũng hay. Quanghoa không lên được thì Mat và hadung88 hẹn chiều cafe đá nhé. Tượng đài à?

Chỉ thừa khoảng 15 - 20 kg thôi, không phải béo đâu. Vợ đang bắt giảm cân mà chưa được kilo nào đấy. Chạy bộ một buổi nghỉ 6 buổi một tuần, đang cần người cùng chạy bộ bác nào có giới thiệu có hoa hồng đấy.

Không rượu thịt cũng được, trà đá, cafe cũng hay. Quanghoa không lên được thì Mat và hadung88 hẹn chiều cafe đá nhé. Tượng đài à?

tượng đài. Em vừa alo gọi bác Hòa online rồi. Đội hình 5 người bàn tán, F5 page to be continue.......

Chỉ thừa khoảng 15 - 20 kg thôi, không phải béo đâu. Vợ đang bắt giảm cân mà chưa được kilo nào đấy. Chạy bộ một buổi nghỉ 6 buổi một tuần, đang cần người cùng chạy bộ bác nào có giới thiệu có hoa hồng đấy.

Em cũng đang bắt đầu đánh cầu lông đc 4 buổi thì nghỉ mất 1 buổi rồi bác ah. thế bác chạy xuống BN em chạy cùng bác , rồi bác trả tiền hoa hồng cho em ha ha

Hay mình rủ hadung88 xuống BN nhỉ? Để xem hadung88 có đi được không. Xuống đó bạn quanghoa chắc cũng đi được. BN và BG gần nhau cũng dễ sắp xếp thôi.

Vô tư, BN thì BN, mấy giờ hả bác. Vậy quyết đi Tây Yên Tử ngắm gái đi nhé! Bác Sang thạo đường vậy là chuẩn ko cần chỉnh rồi! Bác Sang đã đi thì nên cho vài, rất nhiều ý kiến để tất cả lên lịch, sắp xếp, mua đồ cần thiết. Quyết định là đi Tây YÊN TỬ nhé. Nhìn qua video thấy chỗ đó hiểm phết.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back