What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Bác Sang là quê Hiệp Hòa thôi đúng ko. Hiện tại đang sống và làm việc ở tpBG à? Bác làm ở đâu? Cả gia đình bác ở BG hết à?

Cảm ơn hadung88 hỏi thăm! Vợ chồng mình ở BG thôi còn bố mẹ vẫn ở HH, thỉnh thoảng bọn mình đưa cháu về HH thăm ông bà. Kiểu gì thì 10/3 này cũng về quê nên định đi Tây Yên Tử 2 ngày là hơi khó đấy.

Trước hết mọi người nên thống nhất đi 1 hay 2 ngày, mình nghĩ nên đi một ngày, chưa đến 100km từ tp BG lên. Đồ đạc thì chắc đơn giản thôi. Đường cũng bình thường không có gì hiểm nhưng đoạn cuối vắng vẻ, không khí trong lành đi cũng khoái.

Đi 1 ngày bác ah, em hoà thứ 7 làm tốt nghiệp ko đi đc đâu. nên lịch trình cụ thể đi bác ah, để mình tiết kiệm time. và đi đc những địa điểm mình muốn.

Chiều nay xuống BN trangtran bận rồi mà, chỉ có quanghoa thì có đi không? Hay rủ quanghoa lên BG đi, hẹn trangtran hôm khác đi.

Thế thôi! 2 ae mình ở BG thôi! Còn tụi BN kia thì hôm khác. Ngày kia,... từ giờ đến thứ 6 phải gặp nhau ít nhất là 1 cái để bàn vụ đi lần này, hình như đc nghỉ T7,CN,t2 hay sao ý. 10/3 rơi vào 31/3 là T7. Chiều nay lúc nào bác nghỉ, rảnh thì nhắn tin cho em. Sau 10-15p thu xếp, makup, là em phi ra luôn.

Vậy 2 bô lão cứ bàn cãi tiếp đi nhé! Em vào hậu trường thu xếp cv, sắp đến giờ nghỉ trưa. Chiều nay rảnh lúc nào thì nt cho em, bác Sang ạ! Tốt nhất là giờ đẹp từ 16h->18h! Để bác còn phải lo vợ con nữa.

Vậy 2 bô lão cứ bàn cãi tiếp đi nhé! Em vào hậu trường thu xếp cv, sắp đến giờ nghỉ trưa. Chiều nay rảnh lúc nào thì nt cho em, bác Sang ạ! Tốt nhất là giờ đẹp từ 16h->18h! Để bác còn phải lo vợ con nữa.
nếu 16-18h cho em tham gia với ở BN ná. ( cố gắng bon chen)

Nhà mình lại đâu rồi, rõ ràng là Đang có 5 người xem topic này (3 thành viên và 2 khách)
Trang.Tran, hadung88, Matsuri78 mà k ai trả lời cả.

Sáng nay xôm là thế. Chiều thì ko có bóng ai lai vãng.
Lúc nãy em gặp bác Sang rồi nhé! Chị em yên tâm, bác này mặt hiền lành, nói nhiều phết. Nói chung là dễ mến, thế thôi!
Công nhận nghĩ lại để em út ivy lặn lội 50km mò xuống BG chỉ để 8 chuyện + cốc nước cũng hơi khổ. Nhỉ? Mà công nhận em ý chịu khó và mau me thiệt há.
Em định thế này. Các bác thống nhất đc CN này đi Yên Tử 1 ngày ko? Chiều ngày kia có off đc ko? BN hay BG? Off để bàn về việc đi, phân công công việc... Ivy đi ô tô xuống cho đỡ vất vả. Mà ko nhầm là 10-3 là giỗ tổ, bác Hòa sao lại phải làm tốt nghiệp vào ngày nghỉ đó đc. Tính đi nhé! Thống nhất đc 2 việc trên rồi thông báo với tất cả ace cho yên tâm.

Sáng nay xôm là thế. Chiều thì ko có bóng ai lai vãng.
Lúc nãy em gặp bác Sang rồi nhé! Chị em yên tâm, bác này mặt hiền lành, nói nhiều phết. Nói chung là dễ mến, thế thôi!
Công nhận nghĩ lại để em út ivy lặn lội 50km mò xuống BG chỉ để 8 chuyện + cốc nước cũng hơi khổ. Nhỉ? Mà công nhận em ý chịu khó và mau me thiệt há.
Em định thế này. Các bác thống nhất đc CN này đi Yên Tử 1 ngày ko? Chiều ngày kia có off đc ko? BN hay BG? Off để bàn về việc đi, phân công công việc... Ivy đi ô tô xuống cho đỡ vất vả. Mà ko nhầm là 10-3 là giỗ tổ, bác Hòa sao lại phải làm tốt nghiệp vào ngày nghỉ đó đc. Tính đi nhé! Thống nhất đc 2 việc trên rồi thông báo với tất cả ace cho yên tâm.

em nhiệt tình vậy mà nói em máu me à? Đã thế e khỏi đi off lun. Các bác cứ off đi rùi có gì thông báo lại cho e biết là được rùi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back