What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Vô tư, BN thì BN, mấy giờ hả bác. Vậy quyết đi Tây Yên Tử ngắm gái đi nhé! Bác Sang thạo đường vậy là chuẩn ko cần chỉnh rồi! Bác Sang đã đi thì nên cho vài, rất nhiều ý kiến để tất cả lên lịch, sắp xếp, mua đồ cần thiết. Quyết định là đi Tây YÊN TỬ nhé. Nhìn qua video thấy chỗ đó hiểm phết.

hadung có vẻ ham ngắm gái quá nhi? Haha. E đang tưởng ra cái mặt bác. Mắc cười chết mất

hadung có vẻ ham ngắm gái quá nhi? Haha. E đang tưởng ra cái mặt bác. Mắc cười chết mất

OMG! Oan cho a lắm e ạ. huhu. Anh nhát gái cực kỳ luôn ý. Ng ta nói dân CNTT khô khan. Vợ cả a là cái laptop, vợ 2 của a là cái desktop, vợ 3 là cái điện thoại...và vài thê thiếp, ng tình điện thoại nữa nên a chỉ đc cái gõ tay, quay tay là hay thôi. Còn khoản tán gái by mouth thì a ngu cực ý. Đi ngắm là ngắm chứ, có đc sờ mó, xớ rớ gì đâu mà em bảo a hám gái. Nỗi oan này a phải nhảy vào đâu để rửa đây. Off em đi ô tô xuống BG đi, a ra đón e. Nếu đc thì em cứ xuống sớm, lúc nào cũng đc, a sẽ ra đón và tiếp em đàng hoàng. Ae gặp nhau cho vui chứ đến hôm đi chơi với nhau thì mới nhìn thấy nhau là a sẽ bị ngại em đấy. :D

OMG! Oan cho a lắm e ạ. huhu. Anh nhát gái cực kỳ luôn ý. Ng ta nói dân CNTT khô khan. Vợ cả a là cái laptop, vợ 2 của a là cái desktop, vợ 3 là cái điện thoại...và vài thê thiếp, ng tình điện thoại nữa nên a chỉ đc cái gõ tay, quay tay là hay thôi. Còn khoản tán gái by mouth thì a ngu cực ý. Đi ngắm là ngắm chứ, có đc sờ mó, xớ rớ gì đâu mà em bảo a hám gái. Nỗi oan này a phải nhảy vào đâu để rửa đây. Off em đi ô tô xuống BG đi, a ra đón e. Nếu đc thì em cứ xuống sớm, lúc nào cũng đc, a sẽ ra đón và tiếp em đàng hoàng. Ae gặp nhau cho vui chứ đến hôm đi chơi với nhau thì mới nhìn thấy nhau là a sẽ bị ngại em đấy. :D
Ngaị em đấy ha ha

hừm. Tưởng e k biết gì về dân IT bọn a đấy à? E chẳng là virus in your hard disk ý chứ. E cũng muốn tham gia nhưng ngoài ngày nghỉ ra e chịu. Off vào t7 thì ok. Còn k thì e xin vắng mặt thui.

Chào cả nhà! Hôm qua mới gặp hadung88 đã bị phê bình là nói nhiều đấy nhé. Tại hadung88 hỏi kinh nghiệm về chuyện tìm người yêu nên mình tư vấn nhiệt tình quá. Lần sau rút kinh nghiệm.
Tối qua mất ngủ hai đầu gối thức chong chong, nghĩ ra một địa điểm hay lại gần mà đi trong một ngày không vất vả, đi Tây Yên Tử trong một ngày sợ hơi căng, hai ngày thì không có gì để thăm thú. Địa điểm bàn bạc là làng gốm Phù Lãm quê nhà quanghoa. Mình nghĩ lần đầu hội họp làm một cuốc đơn giản cho dễ tổ chức, đi trong ngày quá thoải mái, có chén chú, chén cô gì thì cũng có nhiều thời gian (Mat ham ăn uống lắm nên hơi thừa kg).

Chiều mai Mat và hadung88 xuống BN đấy nhé. quanghoa và trangtran bố trí thời gian gặp mặt trà đá nhé. Bàn kế hoạch đi chơi một chuyến, chuyến đầu làm sao cho xuôi thuyền mát mái thì lần sau mới dễ tổ chức.

Quên! Cả nhà ơi đi làng gốm Phù Lãng còn có thể đi thăm được cả làng tranh Đông Hồ nữa đấy, mình vào một lần rồi thấy cũng hay. Hy vọng cả nhà biểu quyết. Tây Yên Tử để lần sau đi, kết hợp với đi Đồng Cao cũng ở đất Sơn Động có hang vua.
Miss.ivy nhiệt tình ủng hộ đi nhé. Xuống đó làm ít gốm và tranh đông hồ về trang trí nhà mới sửa cho bõ đồng tiền sửa nhà.

Chào cả nhà! Hôm qua mới gặp hadung88 đã bị phê bình là nói nhiều đấy nhé. Tại hadung88 hỏi kinh nghiệm về chuyện tìm người yêu nên mình tư vấn nhiệt tình quá. Lần sau rút kinh nghiệm.
Tối qua mất ngủ hai đầu gối thức chong chong, nghĩ ra một địa điểm hay lại gần mà đi trong một ngày không vất vả, đi Tây Yên Tử trong một ngày sợ hơi căng, hai ngày thì không có gì để thăm thú. Địa điểm bàn bạc là làng gốm Phù Lãm quê nhà quanghoa. Mình nghĩ lần đầu hội họp làm một cuốc đơn giản cho dễ tổ chức, đi trong ngày quá thoải mái, có chén chú, chén cô gì thì cũng có nhiều thời gian (Mat ham ăn uống lắm nên hơi thừa kg).
Ui ui thế thì thế nào???nhưng em xin off vào mai còn tuần này chắc em không tham gia đc, rất đáng buồn. t7, cn nhà em đột nhiên có khách ( đc báo từ hnay rồi đây bác Mat ah)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back