What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Chào cả nhà! Chương trình chiều nay vẫn không có gì thay đổi nhé, nếu trangtran và quanghoa không gặp mặt được thì thông báo sớm để hadung88 và Mat thay đổi lịch trình nhé. Trangtran và quanghoa xem ở BN gặp ở chỗ nào, trangtran rủ rê xuống BN nhưng chẳng thấy bố trí địa điểm gì cả. Nghiên cứu đi nhé, chiều nay hadung88 và Mat xuống BN không có chỗ nào để đi thì cứ đứng ở ngã 6 đến sáng mai luôn đấy.

bác ơi bác định đứng ngã 6 để "tranh thủ" ah??? vậy thì tối nay bác và hadung88 lại phải mời em và quanghoa 1 bữa roài ha ha ( 2 anh em xem ai đông khách hơn thì tự share nhau ná)

Buồn! Thứ 7 họp lớp, chủ nhật họp Đoàn, còn mỗi thứ 2 được nghỉ bù. Chán chẳng buồn chết, mới nhận được thông tin sáng nay. Dưng chiều nay vẫn xuống BN, nếu hadung88 có bận không xuống được BN thì Mat vẫn xuống, đi mình cho máu.

Buồn! Thứ 7 họp lớp, chủ nhật họp Đoàn, còn mỗi thứ 2 được nghỉ bù. Chán chẳng buồn chết, mới nhận được thông tin sáng nay. Dưng chiều nay vẫn xuống BN, nếu hadung88 có bận không xuống được BN thì Mat vẫn xuống, đi mình cho máu.
Nghe đựoc đấy bác ơi. nói chung anh em mềnh lại bận T7, CN này rồi. he he

BG chủ chi, BN chủ trì, suy ra BN thiết kế đi. hadung88 có vẻ không nhiệt tình lắm thì phải, không thấy lên tiếng gì cả?

Vừa nhắc nhở xong thì hadung88 đăng xuất. Chắc sợ bị phê bình. Còn hai anh em mình thôi trangtran ạ. Không biết buổi chiều nay có thành công không nữa? Buồn như con chuồn chuồn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back