What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

BG chủ chi, BN chủ trì, suy ra BN thiết kế đi. hadung88 có vẻ không nhiệt tình lắm thì phải, không thấy lên tiếng gì cả?

Ok vụ này em duyệt àh nha.nghe đến có BG chủ chi là sướng rên lên he he...BN thiết kế cũng được bác ah. nhưng mà tôn trọng các bác chủ chi. thế cafe, trà đá hay rượu lo say bác ơi.

Vừa nhắc nhở xong thì hadung88 đăng xuất. Chắc sợ bị phê bình. Còn hai anh em mình thôi trangtran ạ. Không biết buổi chiều nay có thành công không nữa? Buồn như con chuồn chuồn!

Để em nt, bác hnay rảnh hả, mà onl đc thế, bác yên tâm quanghoa vẫn đi mà, phải thành công chứ.

Bác Mat ơi cả hadung88 và quanghoa đều tham gia bác nhé, 5h15 gặp nhau ở ngã 6 bắc ninh, còn lịch trình thế nào bác, gặp nhau xong cười về ah?

Nhất trí 5h15 gặp nhau ở ngã 6 nhé. Trangtran bố trí chỗ cà phê ngồi chuyện trò, còn tiếp theo thế nào thì cùng bàn. hadung88 đi sau nhé, Mat đi sớm có việc ở BN, 5h15 đến chỗ hẹn.

Chào cả nhà và cảm ơn quanghoa, trangtran! Kết hợp thông báo cho hadung88 và miss.ivy là buổi chiều và tối hôm qua do có sự nhiệt tình của quanghoa và trangtran nên đã thành công mĩ mãn, còn có khả năng lôi kéo, rủ rê được thêm một số bác để miss.ivy có thêm đối tượng soi xét kén chồng (nếu chưa có người yêu).
Tuy nhiên, kế hoạch đi chơi cuối tuần này chắc không thành công vì quanghoa, trangtran và Mat có việc bận không tham gia được, chỉ có miss.ivy và hadung88 tự tổ chức đi và biết đâu cuộc này của hai bạn lại có tin vui cỗ bàn thì sao. Chúc miss.ivy và hadung88 có một kỳ nghỉ lễ dui dzẻ và "thành công" nhé!

Chào cả nhà và cảm ơn quanghoa, trangtran! Kết hợp thông báo cho hadung88 và miss.ivy là buổi chiều và tối hôm qua do có sự nhiệt tình của quanghoa và trangtran nên đã thành công mĩ mãn, còn có khả năng lôi kéo, rủ rê được thêm một số bác để miss.ivy có thêm đối tượng soi xét kén chồng (nếu chưa có người yêu).
Tuy nhiên, kế hoạch đi chơi cuối tuần này chắc không thành công vì quanghoa, trangtran và Mat có việc bận không tham gia được, chỉ có miss.ivy và hadung88 tự tổ chức đi và biết đâu cuộc này của hai bạn lại có tin vui cỗ bàn thì sao. Chúc miss.ivy và hadung88 có một kỳ nghỉ lễ dui dzẻ và "thành công" nhé!

Bác Mat ơi nếu mà cỗ nhanh như thế thì phá hỏng mất lý trí giảm cân của em he he, Nhưng sự thật như vậy thì kiểu gì em cũng chiến,

Bác Mat ơi nếu mà cỗ nhanh như thế thì phá hỏng mất lý trí giảm cân của em he he, Nhưng sự thật như vậy thì kiểu gì em cũng chiến,

2 bác hum qua không được ăn nên khó chịu à? Thui được rùi e sẽ cố kiếm cho 2bác mấy mâm cỗ " ngó " nhé. Hjhj. Cuối tuần này các bác bận hết nên e lại phải 1mình gặm nhấm nỗi cô đơn rùi. Hadung cũng bận họp lớp. Thế là có mềnh e thui. Huhu

2 bác hum qua không được ăn nên khó chịu à? Thui được rùi e sẽ cố kiếm cho 2bác mấy mâm cỗ " ngó " nhé. Hjhj. Cuối tuần này các bác bận hết nên e lại phải 1mình gặm nhấm nỗi cô đơn rùi. Hadung cũng bận họp lớp. Thế là có mềnh e thui. Huhu

ăn nhiều em ơi, mà ăn thịt thật chứ không ngó, nhưng mà vẫn thèm cỗ của em cơ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back