What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Ng ta vẫn có câu " béo hiền phúc hậu, gầy gò sát nhân mà "em ơi. vậy em tự cho mình phong độ ở vế trc hay sau ná ha ha

vậy mà vẫn có người muốn bỏ cái phúc hậu đi để ôm cái sát nhân vào người mới lạ chị nhỉ.hihi. Thui thì e và bác Hoà cứ nhận là sát nhân vậy. Cho người ta nhìn những sát nhân này mà ngưỡng mộ.

Trangtran có hiểu hadung88 có ý tứ gì không? May anh em mình phúc hậu là do bên nội và bên ngoại chứ lại ăn cơm ngân sách mà phúc hậu chắc lại nhiều lời dị nghị. Tiếc là hadung88 hôm đó đi đến cầu Như Nguyệt rồi lại phải quay về. Quanghoa hôm nào post mấy kiểu ảnh lên cho miss.ivy và hadung88 thèm nhé.

bác Sang thông cảm. A hadung chỉ mắc bệnh thời sự của mấy bà mấy chị nhàn rỗi chứ a cũng không có ý gì đâu. Bác và c Trang cứ thoải mái mà thêm vài kí lô " phúc hậu " vào người càng tốt.

Chào cả nhà! Chắc sau 3 ngày nghỉ vật vã chơi bời mọi người đều oải rồi nên nghĩ đến phượt lại giật mình cũng nên. Mat, trangtran và quanghoa có việc không đi chơi được, còn miss.ivy và hadung88 có đi phượt ở đâu không? Kể lại cho mọi người hào hứng.
Quanghoa thi tốt nghiệp kết quả tốt không? Thi xong rồi chắc có nhiều dự định phượt lắm nhỉ, có chương trình gì hay hay thông báo nhé.

Chào cả nhà! Chắc sau 3 ngày nghỉ vật vã chơi bời mọi người đều oải rồi nên nghĩ đến phượt lại giật mình cũng nên. Mat, trangtran và quanghoa có việc không đi chơi được, còn miss.ivy và hadung88 có đi phượt ở đâu không? Kể lại cho mọi người hào hứng.
Quanghoa thi tốt nghiệp kết quả tốt không? Thi xong rồi chắc có nhiều dự định phượt lắm nhỉ, có chương trình gì hay hay thông báo nhé.

mấy ngày nghỉ của e ngoài thu hoạch được mấy cuốn chuyện tranh ra thì k có gì thú vị hết bác Sang ạ. K biết mọi người có gì vui k? Mà người ta nói có qua thì phải có lại bác Sang xem thế nào lên lịch mời 2 bác BN qua BG chơi còn cảm ơn sự nhiệt tình của 2bác BN đi chứ. Nhà mình vẫn chưa có dịp gặp mặt đông đủ mà.

Gốc Bắc Giang nè, lang thang trên này ngó nghiêng mãi cuối cùng cũng thấy phượt BG, đăng ký một chân vào hội hẹn dịp nào về thì join cùng hì hì. Hiện đang là dân phượt Xì Gòn

Em chào cả nhà, em vừa thi xong cũng được mấy hôm roài, tình hình làm bài cũng tàm tạm các bác ah. Nhà các bác làm Giỗ Tổ linh đình mấy ngày liền hay sao ấy mà mãi chẳng thấy các bác onl nhỉ...

Gốc Bắc Giang nè, lang thang trên này ngó nghiêng mãi cuối cùng cũng thấy phượt BG, đăng ký một chân vào hội hẹn dịp nào về thì join cùng hì hì. Hiện đang là dân phượt Xì Gòn

Chào đồng chí, oèo cằm đồng chí đến với PBG !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,286
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back