What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

quanghoa thi cử xong rồi có chương trình gì chưa đấy? Chú lên kế hoạch đi, mấy anh em mình làm chuyến, đợt này bọn anh đang rảnh rỗi, 30/4-1/5 chắc lại bận họp lớp và về quê nên khó đi. Làm phát 2 ngày cũng được đấy.

e ủng hộ cả 2tay. Cứ cuối tuần là được. Hehe. Mà sao bác không lên kế hoạch lun đi?

Vâng cũng đang định thế đây ah, tuần này thì em bận đám cưới rồi, thứ 7 tuần sau làm phát off đông đủ cả nhà đi bác Mat ơi.
Mà Luyến, Sơn, Trang đâu hết cả rồi???

e đây! E đây! E đâu có tập lặn như c Trang và a Sơn đâu mà gọi hồn e lắm thế làm gì?

Gốc Bắc Giang nè, lang thang trên này ngó nghiêng mãi cuối cùng cũng thấy phượt BG, đăng ký một chân vào hội hẹn dịp nào về thì join cùng hì hì. Hiện đang là dân phượt Xì Gòn

chào mừng bạn trở về nhà!

e đây! E đây! E đâu có tập lặn như c Trang và a Sơn đâu mà gọi hồn e lắm thế làm gì?
Khỉ gió... giờ mới onl... làm người ta đợi mãi, hehe. Còn bà Trang nữa trốn đâu mất rồi?! Nhanh nhanh onl đi để off phát đông đủ cả nhà còn bàn việc lớn nữa chứ. :shrug:

Khỉ gió... giờ mới onl... làm người ta đợi mãi, hehe. Còn bà Trang nữa trốn đâu mất rồi?! Nhanh nhanh onl đi để off phát đông đủ cả nhà còn bàn việc lớn nữa chứ. :shrug:

c Trang ốm lâu quá. Cả nhà gọi điện hỏi thăm chúc mừng c đi để c còn on chứ.

ốm sắp chết chả ai đến đường sữa...tủi thân was
Cả nhà biết c đang có ý định giảm cân nên k ai dám đem đường sữa đến hỏi thăm c đâu. Sợ c tiếc của rùi ốm thêm thì hỏng. C khỏi hẳn rùi chứ? Lên đây gió to lắm đấy.

Chúc cả nhà PBG có những giây phút cuối tuần vui vẻ... Haiiz :))

Đi ăn cưới được ăn được nói mà thở dài thế này thì Hoà đại nhân nhà ta có vấn đề rùi. Bác Sang sắp xếp thời gian thu xếp gặp tư vấn tâm lý cho bác Hoà đi nhé. Hjhj

Đi ăn cưới được ăn được nói mà thở dài thế này thì Hoà đại nhân nhà ta có vấn đề rùi. Bác Sang sắp xếp thời gian thu xếp gặp tư vấn tâm lý cho bác Hoà đi nhé. Hjhj

2ngày cỗ bàn mệt.hết.người Luyến ah.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,293
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back