What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Ôi, anh em nhà phượt Nam Định chào anh em nhà Bắc Giang, em đang định lên cái cung và cái nỏ thần bắn đi Ba Tia, các bác tư vấn nhé, cảm ơn các bác

Ôi, anh em nhà phượt Nam Định chào anh em nhà Bắc Giang, em đang định lên cái cung và cái nỏ thần bắn đi Ba Tia, các bác tư vấn nhé, cảm ơn các bác

Chào bạn transon! Đường lên thác Ba Tia cũng đơn giản thôi bạn ạ, bạn lên đến thành phố Bắc Giang rẽ phải đi Quốc lộ 31 thẳng tắp là lên đến trị trấn An Châu, huyện Sơn Động (từ thành phố Bắc Giang lên đến thị trấn An Châu, huyện Sơn Động khoảng 70 km), Từ An Châu bạn đi thêm hơn 10 km nữa là đến khu bảo thôn thiên nhiên Khe Rỗ nới có thác Ba Tia. Kết hợp với Ba Tia ở Sơn Động bạn nên đi Đồng Cao cũng ở Sơn Động và suối nước vàng ở khu bảo tồn thiên nhiên Tây Yên Tử cũng thuộc địa bàn Sơn Động. Chúc bạn có chuyến phượt thú vị!

quanghoa thi cử xong rồi có chương trình gì chưa đấy? Chú lên kế hoạch đi, mấy anh em mình làm chuyến, đợt này bọn anh đang rảnh rỗi, 30/4-1/5 chắc lại bận họp lớp và về quê nên khó đi. Làm phát 2 ngày cũng được đấy.

Gốc Bắc Giang nè, lang thang trên này ngó nghiêng mãi cuối cùng cũng thấy phượt BG, đăng ký một chân vào hội hẹn dịp nào về thì join cùng hì hì. Hiện đang là dân phượt Xì Gòn

Xì Gòn à? Thò chân giò hơi xa đấy em gái ạ. Tham lam quá đấy! Khoái thì 30/4 -1/5 này về thăm quê đi phượt BG chào đón.

quanghoa thi cử xong rồi có chương trình gì chưa đấy? Chú lên kế hoạch đi, mấy anh em mình làm chuyến, đợt này bọn anh đang rảnh rỗi, 30/4-1/5 chắc lại bận họp lớp và về quê nên khó đi. Làm phát 2 ngày cũng được đấy.

Vâng cũng đang định thế đây ah, tuần này thì em bận đám cưới rồi, thứ 7 tuần sau làm phát off đông đủ cả nhà đi bác Mat ơi.
Mà Luyến, Sơn, Trang đâu hết cả rồi???

Vâng cũng đang định thế đây ah, tuần này thì em bận đám cưới rồi, thứ 7 tuần sau làm phát off đông đủ cả nhà đi bác Mat ơi.
Mà Luyến, Sơn, Trang đâu hết cả rồi???

Thỉnh thoảng vẫn vào đọc. Dạo này mình đang bận chút việc, đang mới chuyển công việc vào nhà nước làm nên có bận hơn. Nếu off chắc mọi người chỉ off đc T7, CN. Hôm nào 2 bác qua BG off đi. Làm bữa rượu chó chứ bác Sang nhỉ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,283
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back