What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Chào cả nhà và cảm ơn quanghoa, trangtran! Kết hợp thông báo cho hadung88 và miss.ivy là buổi chiều và tối hôm qua do có sự nhiệt tình của quanghoa và trangtran nên đã thành công mĩ mãn, còn có khả năng lôi kéo, rủ rê được thêm một số bác để miss.ivy có thêm đối tượng soi xét kén chồng (nếu chưa có người yêu).
Tuy nhiên, kế hoạch đi chơi cuối tuần này chắc không thành công vì quanghoa, trangtran và Mat có việc bận không tham gia được, chỉ có miss.ivy và hadung88 tự tổ chức đi và biết đâu cuộc này của hai bạn lại có tin vui cỗ bàn thì sao. Chúc miss.ivy và hadung88 có một kỳ nghỉ lễ dui dzẻ và "thành công" nhé!

Cảm ơn Bác Mat nhiệt tình, không quản ngại đường xa về tụ hội với chúng em, 2 bạn Sơn và Luyến lần sau cố gắng thu xếp công việc nhé. Cảm ơn Trang cố gắng bon chen để tham gia buổi off nhé. Gặp được bác Mat và Trang hôm qua em vui lắm, hehe.

Cảm ơn Bác Mat nhiệt tình, không quản ngại đường xa về tụ hội với chúng em, 2 bạn Sơn và Luyến lần sau cố gắng thu xếp công việc nhé. Cảm ơn Trang cố gắng bon chen để tham gia buổi off nhé. Gặp được bác Mat và Trang hôm qua em vui lắm, hehe.

thế bác Sang và c Trang làm gì mà a vui thế?

Ng ta vẫn có câu " béo hiền phúc hậu, gầy gò sát nhân mà "em ơi. vậy em tự cho mình phong độ ở vế trc hay sau ná ha ha

béo tốt phúc hậu như cái thằng Luyện sáng nay xử ý. Béo tốt phúc hậu lắm....!Haizzz! Nhìn thằng đấy mà em muốn cho nó mấy nhát quá. Ôi cái luật pháp! 18 năm ku Luyện lại ra lợi hại đến ăn hại hơn xưa. Trong tù chắc ku này ăn luật rừng nhiều lắm!

béo tốt phúc hậu như cái thằng Luyện sáng nay xử ý. Béo tốt phúc hậu lắm....!Haizzz! Nhìn thằng đấy mà em muốn cho nó mấy nhát quá. Ôi cái luật pháp! 18 năm ku Luyện lại ra lợi hại đến ăn hại hơn xưa. Trong tù chắc ku này ăn luật rừng nhiều lắm!

Trangtran có hiểu hadung88 có ý tứ gì không? May anh em mình phúc hậu là do bên nội và bên ngoại chứ lại ăn cơm ngân sách mà phúc hậu chắc lại nhiều lời dị nghị. Tiếc là hadung88 hôm đó đi đến cầu Như Nguyệt rồi lại phải quay về. Quanghoa hôm nào post mấy kiểu ảnh lên cho miss.ivy và hadung88 thèm nhé.

Trangtran có hiểu hadung88 có ý tứ gì không? May anh em mình phúc hậu là do bên nội và bên ngoại chứ lại ăn cơm ngân sách mà phúc hậu chắc lại nhiều lời dị nghị. Tiếc là hadung88 hôm đó đi đến cầu Như Nguyệt rồi lại phải quay về. Quanghoa hôm nào post mấy kiểu ảnh lên cho miss.ivy và hadung88 thèm nhé.

Anh Mat ơi, anh phải thông cảm cái "thằng em" hadung88 này nó chưa am hiểu lắm đâu anh ah. hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back