What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

hadung88 thấy thế nào? Sao không lên tiếng? Còn quanghoa và miss.ivy lên tiếng đi xem kế hoạch mới thế nào? Có ít người mình thấy việc đi phượt gần càng khả thi hơn. Tây Yên Tử để lần khác làm một chuyến 2 ngày (Tây Yên Tử, Đồng Cao và khu bảo tồn thiên nhiên Khe Rỗ luôn)

K khí hnay ảm đạm quá, Luyến ơi mai xuống BN off đi em ơi.

đừng có dụ dỗ e nữa. K đi được chứ e cũng muốn tham gia lắm. Mà e tính t7 qua BN rủ c đi shopping mà bác Sang lại lên kế hoạch cn sang đó. Vậy t7 e đi đâu về đâu đây?

quanghoa đừng có mà giở trò trẻ con thế nữa. On rùi quăng gạch đi chứ. 2bác BG nhà e đã mở miệng sang BN rùi đấy. A là chủ nhà mà im re thế à?

Chào các bác, thế các bác dự tính thế nào mà thay đổi kế hoạch gớm, em xem mà chóng hết cả mặt. Em thì thứ 7 tuần này thi tốt nghiệp cả ngày (đúng vào ngày giỗ tổ 10.3 đó các bác ah). Các bác thống nhất rồi chốt một phát luôn xem off thời gian nào, địa điểm ở đâu nhé, chứ cứ dư lày mà lại có thay đổi thì mệt lắm.

Chào cả nhà! Chương trình chiều nay vẫn không có gì thay đổi nhé, nếu trangtran và quanghoa không gặp mặt được thì thông báo sớm để hadung88 và Mat thay đổi lịch trình nhé. Trangtran và quanghoa xem ở BN gặp ở chỗ nào, trangtran rủ rê xuống BN nhưng chẳng thấy bố trí địa điểm gì cả. Nghiên cứu đi nhé, chiều nay hadung88 và Mat xuống BN không có chỗ nào để đi thì cứ đứng ở ngã 6 đến sáng mai luôn đấy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back