What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Vô tư, BN thì BN, mấy giờ hả bác. Vậy quyết đi Tây Yên Tử ngắm gái đi nhé! Bác Sang thạo đường vậy là chuẩn ko cần chỉnh rồi! Bác Sang đã đi thì nên cho vài, rất nhiều ý kiến để tất cả lên lịch, sắp xếp, mua đồ cần thiết. Quyết định là đi Tây YÊN TỬ nhé. Nhìn qua video thấy chỗ đó hiểm phết.

Tây yên tử chứ không phải đi chùa yên tử hả ( hố hố vụ này chị hơi ngu ngu)...mình thì háo hức đi chùa chùa ở yên tử ý.

Chỉ thừa khoảng 15 - 20 kg thôi, không phải béo đâu. Vợ đang bắt giảm cân mà chưa được kilo nào đấy. Chạy bộ một buổi nghỉ 6 buổi một tuần, đang cần người cùng chạy bộ bác nào có giới thiệu có hoa hồng đấy.

Bác Sang là quê Hiệp Hòa thôi đúng ko. Hiện tại đang sống và làm việc ở tpBG à? Bác làm ở đâu? Cả gia đình bác ở BG hết à?

Trước hết mọi người nên thống nhất đi 1 hay 2 ngày, mình nghĩ nên đi một ngày, chưa đến 100km từ tp BG lên. Đồ đạc thì chắc đơn giản thôi. Đường cũng bình thường không có gì hiểm nhưng đoạn cuối vắng vẻ, không khí trong lành đi cũng khoái.

Trước hết mọi người nên thống nhất đi 1 hay 2 ngày, mình nghĩ nên đi một ngày, chưa đến 100km từ tp BG lên. Đồ đạc thì chắc đơn giản thôi. Đường cũng bình thường không có gì hiểm nhưng đoạn cuối vắng vẻ, không khí trong lành đi cũng khoái.

OMG! Chưa đến 100km đi 1 ngày. OMG! really? Nếu đi chùa Yên Tử và Tây Yên Tử có đc ko bác. Mà ko thì vụ này chiều nay bàn. BG hay BN?

Chiều nay xuống BN trangtran bận rồi mà, chỉ có quanghoa thì có đi không? Hay rủ quanghoa lên BG đi, hẹn trangtran hôm khác đi.

Tây Yên Tử cũng lên được chùa Đồng, thậm chí đứng ở Sơn Động BG cũng nhìn thấy chùa đấy. Mình cũng chỉ mới nhìn thấy chùa thôi chứ chưa được lên đến nơi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back