What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Có 3 bạn nam nên mình nghĩ có nhiều thời gian hơn chị em nên rủ rê vậy chứ càng đông càng tốt. Buổi trưa sợ có ít thời gian nghỉ trưa, buổi chiều thì nhiều thời gian hơn sợ chị em về tối anh em tớ lại phải đưa đón nhỡ lại sảy ra chuyện thì nguy. Đó là lí do chỉ rủ có hadung88 và quanghoa.

Em về muộn dư lào cũng đc ná. nên cho em tham gia với he he, còn cảm thấy bứt rứt lương tâm thì xuống bắc ninh đi bác. cho em gần nhà he he

Chào cả nhà! Xin lỗi nhé! Ngày hôm qua đúng là ngày ẩm thực của mình, quá bận ăn uống luôn, mấy bác nhắn tin nhưng máy lìa khỏi người nên không phát hiện ra. Hadung88 đâu? Anh em mình gần nhau gặp trước vậy được không? Buổi tối cafe, caphao tí tẹo được không? Hay rủ quanghoa chiều tối lên BG làm vài chén rồi về (camphuchia)?

Hình như em ngửi thấy mùi rượu hay sao ý. Onl 1 phát lật page 16 đọc ngay đoạn này! OK luôn! Lần đầu gặp thì thôi, ko rượu chè làm gì. Trà đá, cafe nhé! Chiều nay nhé! Mấy giờ cũng đc, em thu xếp đc việc hết. Bác Hòa thì cứ ô tô lên BG nhé! Tiền ô tô campuchia với bác khứ hồi. Nếu đi xe máy thì bác chịu :D :D.

Mình mới chạy ra ngoài về, có mấy bạn đang động chạm vào nỗi đau của người khác đấy nhé. Mình chưa được 1m7 nhưng nặng hơn 70kg đấy nhé.
Thế miss.ivy đang rủ rê đi đâu vậy. Nói chung trong phạm vi tỉnh BG thì chỗ nào mình cũng thạo và có thể thiết kế được.

bác không đọc hết topic à?em đưa ý kiến lên rùi đấy. Mà e cũng xin thưa với cả nhà là nhà em đang sửa nhà nên sẽ không on được thường xuyên đâu. Cả nhà nhớ bàn bạc rùi quăng gạch ngói vô tư nhé.

Hình như em ngửi thấy mùi rượu hay sao ý. Onl 1 phát lật page 16 đọc ngay đoạn này! OK luôn! Lần đầu gặp thì thôi, ko rượu chè làm gì. Trà đá, cafe nhé! Chiều nay nhé! Mấy giờ cũng đc, em thu xếp đc việc hết. Bác Hòa thì cứ ô tô lên BG nhé! Tiền ô tô campuchia với bác khứ hồi. Nếu đi xe máy thì bác chịu :D :D.

Này này chị đã bảo rồi hnay và ngày mai chị bận mà, để hôm khác đi mà. năn nỉ đấy,

Hay mình rủ hadung88 xuống BN nhỉ? Để xem hadung88 có đi được không. Xuống đó bạn quanghoa chắc cũng đi được. BN và BG gần nhau cũng dễ sắp xếp thôi.

bác không đọc hết topic à?em đưa ý kiến lên rùi đấy. Mà e cũng xin thưa với cả nhà là nhà em đang sửa nhà nên sẽ không on được thường xuyên đâu. Cả nhà nhớ bàn bạc rùi quăng gạch ngói vô tư nhé.

Nhà giầu ghê ta, cho chị vay ít xiền nào.

Mình mới chạy ra ngoài về, có mấy bạn đang động chạm vào nỗi đau của người khác đấy nhé. Mình chưa được 1m7 nhưng nặng hơn 70kg đấy nhé.
Thế miss.ivy đang rủ rê đi đâu vậy. Nói chung trong phạm vi tỉnh BG thì chỗ nào mình cũng thạo và có thể thiết kế được.

OH HO! Team's old friend! Béo à, em nhìn nhầm à!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back