What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Lại mềnh em với bác rồi, chán nhỉ....

2 bác BN này tự chém nhau ghê quá nhỉ? Đá đi đá lại cũng ngót nghét gần 10 page roài! Hội bắt đầu xôm rồi đấy! Bác nào có kinh nghiệm hội họp thì lên kế hoạch nhé! Em vẫn là lần đầu, non nớt cần người dẫn dắt, bế bồng nữa thì tốt :)) :))
Cơ mà ivy sn 88 à! Có vẻ hình như chắc chắn là bé con nhất hội r`!

thế đôi ngày không đc hả nàng ơi he he
nếu được nghỉ thì bao lâu em cũng chiều chị hết. Sợ đến lúc đó chị phải chạy trước thui. Hjhj. Mà em thấy cuối tuần này off hay đấy. Để em gọi điện cho bác chủ thớt xem sao. Bác này có vẻ lười on quá.

Quanghoaqvbn về rồi à? Vậy lúc nào rảnh lên tp BG đi, QV thì gần thôi mà.
Vâng em chào bác Mát ah quên bác Matsuri78 ah, thưa bác cả và pà kon trong hội tiện thể đây cho em báo danh phát nhé sợ là chủ nhật này em mà k đi off được thì cũng là có đôi lời ý kiến với các bác roài đấy nhé, hihi.
Nào... báo danh thì báo danh nhể: ây za...hê...

Last edited:
Vâng em chào bác Mát ah quên bác Matsuri78 ah, thưa bác cả và pà kon trong hội tiện thể đây cho em báo danh phát nhé sợ là chủ nhật này em mà k đi off được thì cũng là có đôi lời ý kiến với các bác roài đấy nhé, hihi.
Nào... báo danh thì báo danh nhể:
Họ Nguyễn đệm Quang tên Hòa là em, dạ thưa pà kon là nhà cháu tuổi con Mèo (1987 - Đinh Mão) ah.
Mobile: 0973.092.159 or 0912.135.159
(Em dùng 2 số, các bác tiện số nào của em thì liên lạc, riêng em VIETTEL của em là trả sau Free <10' onl 24/24).
Mã số bình chọn của em là 22071987, cả nhà vote em phát nào, ây za...hê...

Chém gió của bác này mới là kinh, vòng vo lượn lờ đến page 11 mới khai ra mình sn 87. Ô hô!
Tổng kết Mat chắc 78, Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86. Lãnh đạo là bác lớn tuổi nhất chắc ổn. Nhỉ?

2 bác BN này tự chém nhau ghê quá nhỉ? Đá đi đá lại cũng ngót nghét gần 10 page roài! Hội bắt đầu xôm rồi đấy! Bác nào có kinh nghiệm hội họp thì lên kế hoạch nhé! Em vẫn là lần đầu, non nớt cần người dẫn dắt, bế bồng nữa thì tốt :)) :))
Cơ mà ivy sn 88 à! Có vẻ hình như chắc chắn là bé con nhất hội r`!
Ờ chả có ai chém đànhh phải tự chém nhau thôi. chị thì cũng có chút kinh nghiệm về off ẹp dưng mà chủ nhật này k tham gia đc. em nghe còn bé quá nhỉ, để chị bảo miss.ivy nó bé nhá.

Chém gió của bác này mới là kinh, vòng vo lượn lờ đến page 11 mới khai ra mình sn 87. Ô hô!
Tổng kết Mat chắc 78, Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86. Lãnh đạo là bác lớn tuổi nhất chắc ổn. Nhỉ?

Ơ thế tớ là gái già rùi, thế mà quanghoaqvbn làm chị tưởng em cũng dừ ha ha

Chào các bạn Ivy 88, me 87, Hòa 87, Trang 86! Nhìn danh sách này chắc mình lên lão mất rồi. Cũng may, gặp gỡ các bạn trẻ để cho con người nó trẻ trung ra chứ già mãi cũng không hay. Mà cứ phượt nhiều thì đều thấy cuộc sống lúc nào cũng đẹp phải vậy không các bạn? Mọi người phong mình làm chủ "thướt" mình ngại quá, già thích chơi trống bỏi, vẫn ham chơi nên kêu gọi các phượt viên tụ tập để mình được ké đi chơi nhiều hơn thôi, bây giờ được phong chủ "thướt" thấy mình không cáng đáng nổi, lý do: để cho bác nào trẻ tuổi, năng động và còn son dỗi mới có nhiều thời gian tụ tập anh em chứ. Các bác tính toán xem thế nào? Chủ nhật này mọi người định gặp mặt nhưng có mấy bác bận hay sao ấy, liệu có thành công không?

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back