What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Chắc phải làm Bác thất vọng rùi. Bác rảnh mà rủ em đi cafe thì ok thui. Nhưng sợ em mà tới nơi thì bác hết rảnh rùi. Hjhj. Em ở Hiệp Hòa. Cách thành phố gần 50km đấy! Mà BG mìng cũng có vẻ nhộn nhịp rùi đấy. Bác sắp xếp lịch off cho cả nhà tụ tập sớm đi.

Mình cũng quê ở HH đấy nhé, chỉ đang công tác ở BG thôi. Lại gần hơn rồi! Không biết có quen nhau rồi không miss.ivy nhỉ?

Ôi!..... Mình mới nghỉ phép đi Côn Đảo về tuấn trước nên nhiều việc quá, không cả lên mạng được. Các bác thông cảm nhé! Tình hình nhà mình có vẻ rôm rả rồi đây. Thôi, gặp nhau cafe, caphao đi cho tiện nói chuyện. Mà nói trước nhé, già - trẻ nhưng cùng một sở thích phượt không được thất vọng đâu nhé. (Ghi chú: Vì mình hơi hơi cũ rồi nên phải nói vậy không các bác lại bảo mình ham chơi). Mình tên Sang, số đt 0914337008.

Mình cũng quê ở HH đấy nhé, chỉ đang công tác ở BG thôi. Lại gần hơn rồi! Không biết có quen nhau rồi không miss.ivy nhỉ?

chắc là không quen đâu. Vì em đâu có quen ai " bô lão " như bác chứ. Hjhj. Vậy là vui quá rùi. Em cứ thoải mái chém mà không sợ vì có cây cao bóng cả che giúp rùi. Thông báo cho cả nhà biết em là hàng xóm của chủ thớt đấy. Ai mà chém lung tung là em chém lại không nhân nhượng đâu đấy. Hehe

Ôi!..... Mình mới nghỉ phép đi Côn Đảo về tuấn trước nên nhiều việc quá, không cả lên mạng được. Các bác thông cảm nhé! Tình hình nhà mình có vẻ rôm rả rồi đây. Thôi, gặp nhau cafe, caphao đi cho tiện nói chuyện. Mà nói trước nhé, già - trẻ nhưng cùng một sở thích phượt không được thất vọng đâu nhé. (Ghi chú: Vì mình hơi hơi cũ rồi nên phải nói vậy không các bác lại bảo mình ham chơi). Mình tên Sang, số đt 0914337008.

bác Sang không cần phải tự ti thế đâu. Ở đâu chẳng vậy. Phải có người này người kia mới thú vị chứ.

yahoo: dembuonnhoem_87 add em nhé các bác. Bác Sang đúng là dân phượt, tìm ra bác đúng là tìm đc kim chỉ nam cho em rồi! Em đang có đam mê nhưng thiếu dũng khí đây!
Lại gặp người quen rồi! Sao biết tên mình hay vậy? Đừng cười chê mải chơi nhé.

miss.ivy ơi, bạn ở xa lên lịch hẹn đi, gặp tại BG để các bác ở BN còn tham gia cho rui rẻ. Mình ở gần cần là có mặt ngay đấy. Mà HH ở thị trấn hay ở xã nào vậy bạn?

Đợt giỗ tổ mình đi Đồng Cao, đang thiếu xế đây! Nhà BG có ủng hộ cho mình 3 xế không? D

Đồng Cao xã Thạch Sơn, huyện Sơn Động phải không bác Lantrailt? Mình cũng nghe nói nhưng chưa có dịp lên đó, thấy nói trên đó có bà con dân tộc Dao có lối sống phong phú đậm chất lắm đấy. Nếu phải, Thạch Sơn mình có nhiều người quen, cần bố trí đi lại ăn ở là ok đấy. Mình cũng muốn đi nhưng chưa có kế hoạch cụ thể, có gì sẽ liên lạc.

Tạm biệt đất Cầu Vồng Yên Thế... Đến hẹn lại lên ! Bác hadung88 em về đến Nhã Nam rồi đến Tp.BG chắc cũng muộn mà xe chỉ đỗ ở đầu cầu cũ thôi. Về đó chắc cũng phải trưa, bác có rảnh ra trà đá thì em xuống ah k em về BN có gì a e mình onl trên này cũng được ah.

Quanghoaqvbn về rồi à? Vậy lúc nào rảnh lên tp BG đi, QV thì gần thôi mà.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,260
191,730
Latest member
f8bet00net
Back