What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

miss.ivy ơi, bạn ở xa lên lịch hẹn đi, gặp tại BG để các bác ở BN còn tham gia cho rui rẻ. Mình ở gần cần là có mặt ngay đấy. Mà HH ở thị trấn hay ở xã nào vậy bạn?

em ở Hợp Thịnh. Gần cầu vát ý bác ạ. mà chủ nhật này cả nhà định qua BN chơi đấy. nhân tiện tụ tập luôn. bác thấy sao?
hay bác định tổ chức off vào chủ nhật à?
bác cứ lên lịch đi. chỉ cần trong ngày là em tham gia được hểt

đấy em cũng thắc mắc ghê. Bác hadung này sao biết nhiều người thế.

Em đùa với các bác để chém cho zui thôi! Em ở tpBG. Sao em biết các bác đc cơ chứ. Em chỉ thử tìm hiểu các bác qua thông tin nick với sdt ... để hiểu các bác và tên tuổi các bác hơn thôi, cho dễ nói chuyện ý mà :) :). Vậy bác matsuki làm chủ nhé! Hoặc chọn bác nào ở xa thì lên lịch nhé! Ngày nào em off cũng đc, lúc nào cũng đc, em sẽ thu xếp đi nhiệt tình, đúng giờ. Em tên Sơn sn 87, sdt 0129.233.6639, yahoo: dembuonnhoem_87 ở tpBG.
Vậy là hình như hội PBG mình hiện tại thì em đang ở trung tâm của mọi người rồi! Khoản xe cộ, ai đi ô tô xuống BG em sẽ ra đón nhiệt tình đợt off này.

Ôi!..... Mình mới nghỉ phép đi Côn Đảo về tuấn trước nên nhiều việc quá, không cả lên mạng được. Các bác thông cảm nhé! Tình hình nhà mình có vẻ rôm rả rồi đây. Thôi, gặp nhau cafe, caphao đi cho tiện nói chuyện. Mà nói trước nhé, già - trẻ nhưng cùng một sở thích phượt không được thất vọng đâu nhé. (Ghi chú: Vì mình hơi hơi cũ rồi nên phải nói vậy không các bác lại bảo mình ham chơi). Mình tên Sang, số đt 0914337008.
Thế bác giới thiệu tuổi luôn đi. hay bác cung cấp đầy đủ thông tin: tên, tuổi. số đt, nơi ở để em làm cái contact list đc ko ah?

Em đùa với các bác để chém cho zui thôi! Em ở tpBG. Sao em biết các bác đc cơ chứ. Em chỉ thử tìm hiểu các bác qua thông tin nick với sdt ... để hiểu các bác và tên tuổi các bác hơn thôi, cho dễ nói chuyện ý mà :) :). Vậy bác matsuki làm chủ nhé! Hoặc chọn bác nào ở xa thì lên lịch nhé! Ngày nào em off cũng đc, lúc nào cũng đc, em sẽ thu xếp đi nhiệt tình, đúng giờ. Em tên Sơn sn 87, sdt 0129.233.6639, yahoo: dembuonnhoem_87 ở tpBG.
Vậy là hình như hội PBG mình hiện tại thì em đang ở trung tâm của mọi người rồi! Khoản xe cộ, ai đi ô tô xuống BG em sẽ ra đón nhiệt tình đợt off này.
Tên này chém gió đc àh nha, làm mình cứ tưởng hàng xóm thiệt. ha ha

em ở Hợp Thịnh. Gần cầu vát ý bác ạ. mà chủ nhật này cả nhà định qua BN chơi đấy. nhân tiện tụ tập luôn. bác thấy sao?
hay bác định tổ chức off vào chủ nhật à?
bác cứ lên lịch đi. chỉ cần trong ngày là em tham gia được hểt

thế đôi ngày không đc hả nàng ơi he he

Các bác lại chạy đâu hết rồi. em thấy các bác bảo chủ nhật off thì bố trí thời gian, địa điểm cụ thể đi ah. làm danh sách để còn liên lạc. lên lịch trình là gặp nhau chém giò xong là vìa hay các bác tụ tập đàn đúm ăn uống, các bác lên cụ thể như vậy sẽ tận dụng được time. ( em ko có tham gia đc, nhưng đó là ý kiến riêng em ợ)

Các bác lại chạy đâu hết rồi. em thấy các bác bảo chủ nhật off thì bố trí thời gian, địa điểm cụ thể đi ah. làm danh sách để còn liên lạc. lên lịch trình là gặp nhau chém giò xong là vìa hay các bác tụ tập đàn đúm ăn uống, các bác lên cụ thể như vậy sẽ tận dụng được time. ( em ko có tham gia đc, nhưng đó là ý kiến riêng em ợ)
Đúng rồi đấy, các bác cho lịch trình cụ thể buổi off đi. Chứ sắp cn rồi để mọi người còn thu xếp thời gian, công việc... nữa chứ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back