What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

nghe 2 bác này cứ đá qua đá lại cũng thấy vui rùi. PBG mà chỉ có 2thành viên BN om sòm. Hay thật đấy. Hjhj. Có khi nào hội PBG đổi thành hội PBN không nhỉ?
Ấy đổi là đổi thế nào được, nhờ cái duyên rất lớn là lập PBG mà bác Matsuri78 khêu ra nên pà kon ta mới gặp được nhau, giờ bác ấy chắc đang có công chuyện nên bác ấy... Còn theo em là cứ lập hội PBG bác ivy ah. Mà bác ivy làm rè mà giờ mới thấy tái xuất vậy, để 2 BN nhà em solo mãi. Bác hadung cũng đang onl rồi, giờ tới lượt quan họ BG nhé, hehe.

Ấy đổi là đổi thế nào được, nhờ cái duyên rất lớn là lập PBG mà bác Matsuri78 khêu ra nên pà kon ta mới gặp được nhau, giờ bác ấy chắc đang có công chuyện nên bác ấy... Còn theo em là cứ lập hội PBG bác ivy ah. Mà bác ivy làm rè mà giờ mới thấy tái xuất vậy, để 2 BN nhà em solo mãi. Bác hadung cũng đang onl rồi, giờ tới lượt quan họ BG nhé, hehe.

Miss.ivy nói vậy chứ ai đổi thật bác ơi. bắc giang giờ mới chém bão đấy

Khỏe bt bác ơi.các bác bg chắc dành thời gian để chém bão sau bác ah.:)):)):))
Oạch, kiểu này các bác BG gớm nhỉ, nay mai off thì các bác ấy chém bão là phải roài. Bác trangtran cao kiến thật đá..i, ấy thật đấy, chết em lại nhầm huhu...

Oạch, kiểu này các bác BG gớm nhỉ, nay mai off thì các bác ấy chém bão là phải roài. Bác trangtran cao kiến thật đá..i, ấy thật đấy, chết em lại nhầm huhu...

Bác lại nói em thế rồi hì hì ...chủ nhật bác đi cũng cố gắng chém hộ em ít gió nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,262
191,730
Latest member
f8bet00net
Back