What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Vâng cảm ơn bác, lần sau em rút kinh nghiệm. Thế mới biết là khả năng tổ chức cuộc hẹn, hội, họp của em nó vẫn còn kém lắm pà kon ah.

người ta bảo đi một ngày đàng học một sàng khôn. Xem ra lần đi này của bác quanghoa cũng học hỏi được khá nhìu đấy nhỉ!

Trân thành xin lỗi bác! Bác gọi em lúc 11h hơn đúng ko? Em để đt trong cốp, đang trên đường từ Dĩnh Trì về BG. Sáng nay đi khảo sát văn phòng cty gì gì đó ko nhớ! Bây giờ về đến nhà, bỏ đt mới thấy bác gọi. Em lưu từ hôm qua số của bác rồi.

Cũng tại bác cơ, bác có dự định về thì phải alo em sớm từ sáng, hoặc tối qua, dù em bận gì em cũng sẽ thu xếp thời gian ra đón bác.
Thôi lỡ hẹn với bác hôm nay, bữa sau em bù ha! ^^!

Vậy kết 1 câu là sáng thứ 7 này mọi người xôm tại BG hoặc BN nhé! Bác chủ Matsuki em sẽ lo gọi cho bác ý. Giờ chỉ cần mọi người thống nhất là BG hay BN. Thứ 7 hay CN. Thế thôi! Nhé? Công nhận đi chơi, đi phượt có hội mới vui, ko nản giữa chừng.
Ở tpBG này thì họ hàng em ở cũng nhiều nơi, đặc biệt Sơn Động, Lục Ngạn , Tân Yên, Yên Thế. Và có thể nhờ vả dễ dàng, vì họ rất thương em. :D

này bác hadung ơi! Họ rất thương bác có phải vì bác là bố của các cháu của họ không đấy? Xem ra khả năng của bác cũng không tồi nhỉ? Hehe. Mà t7 này em cũng bận rùi nên mọi người tụ tập vào cn nhé. Cả trangtran và quanghoa cũng bận t7 mà. Mà bác cố gắng liên lạc với bác matsuri nhé. Không bác ấy lại nghĩ anh em mình vượt mặt bác ý thì nguy

Cả nhà đau hết rồi nhỉ... ái chết, em nhoầm, em nhầm, cả nhà đâu hết rồi nhỉ?! Thấy im quá mà buồn ghê...

bác quanghoa chịu khó ol quá nhỉ. Lần nào ol cũng gặp bác. Có thành viên nhiệt tình thế này thì hội PBG quá xôm rùi.

Uiza, có vẻ các bác gái của Ban Nữ công nhà mình săm soi em ghê nhỉ, lúc rảnh là em onl suốt đấy ah. Chủ nhật có vẻ hợp lý đó, nhà mình off hôm đó đi.

Uiza, có vẻ các bác gái của Ban Nữ công nhà mình săm soi em ghê nhỉ, lúc rảnh là em onl suốt đấy ah. Chủ nhật có vẻ hợp lý đó, nhà mình off hôm đó đi.

Hic quan tâm đến nhau thì bẩu vậy chứ bác lại bảo bọn em săm soi thế thì....chủ nhật này em cáo lỗi với các bác là em không đi được rồi ah.Em rấtxin lỗi nhưng chủ nhật em đi hưng yên ah.

Ui tối nay nhà mình onl đông thế. Bác trangtran to mồm k kém phần long trọng vậy mà tuần này lại bận ah. Thế này thì lực lượng mỏng quá bà con ơi...

Ui tối nay nhà mình onl đông thế. Bác trangtran to mồm k kém phần long trọng vậy mà tuần này lại bận
ah. Thế này thì lực lượng mỏng quá bà con ơi...
Em thành thật xin lỗi nhưng mà việc hưng yên không đi không được bác ah.các bác gặp nhau cho em gửi vài chảo gió để các bác tha hồ mà chém hì hì

Em thành thật xin lỗi nhưng mà việc hưng yên không đi không được bác ah.các bác gặp nhau cho em gửi vài chảo gió để các bác tha hồ mà chém hì hì
Vậy là... Chìm đắm không gian lặng im một vì sao vụt tắt... tắt... tắt roài...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,255
191,729
Latest member
pkdkleloi99
Back