What's new

"Pù Luông mùa lúa chín 02-03/06 - Tuyển xế"

Vừa alo lên Kho Mường,lúa đã trổ bông,tầm đầu tháng 6 là chín nên làm chuyến Pù Luông nhớ lại thời chân ướt chân ráo bước vào giang hồ:D
Chỉ cần xế nghe bà con.

Lịch trình đây ạ:

Ngày 0 - thứ 6 01/06 :18h30 xuất phát từ BicC Thăng Long-Xuân Mai-Hòa/ Bình-Mai Châu,ngủ bản Lác.
Ngày 1 - thứ 7 02/06 : Mai Châu-đường 15C-Kho Mường-Phố Đoàn-Bản Hiêu-bản Nủa.
Ngày 2 - cn 03/06 : bản Nủa-bản Kịt-Cành Nàng-Cẩm Thủy-Xuân Mai-Hà Nội.

Chi phí khoảng 600k,xăng xe xế ôm tự share.
Thanks all!

Last edited:
nghe nói đi Pù Luông đường dốc lắm ạ, Bác chủ xem có ôm nào hảo tâm cho e đi nhờ xe không, nếu không có cho e đăng ký 1 suất độc hành :(
e tên Long sn 88 sđt : 0125.9510.625

Last edited:
Ông bạn em đi độc hành tiền trạm trước báo lại là lúa chưa chín nhưng ngắm cảnh ruộng bậc thang xanh ngút ngàn cũng đủ để xiêu lòng kẻ lữ hành =))))

Hờ hờ,mình gọi lên Kho Mường thì họ bảo tầm giữa tháng 6 là chín,nhưng bản Nủa,Kịt thì lại là đầu tháng.Năm 2008 đi thì Kho Mường vừa đẹp nhưng các bản còn lại gặt sạch,còn trơ gốc dạ.Thôi thì năm nay đổi không khí phát:D

@all: Ai quan tâm vụ này thì tối thứ 2 đi ọp nhé,địa điểm và time cập nhật page 2,tầm 5 xe là đẹp nhất.Nhớ dằn bóp 100k nha bà con!

Hờ hờ,mình gọi lên Kho Mường thì họ bảo tầm giữa tháng 6 là chín,nhưng bản Nủa,Kịt thì lại là đầu tháng.Năm 2008 đi thì Kho Mường vừa đẹp nhưng các bản còn lại gặt sạch,còn trơ gốc dạ.Thôi thì năm nay đổi không khí phát:D

@all: Ai quan tâm vụ này thì tối thứ 2 đi ọp nhé,địa điểm và time cập nhật page 2,tầm 5 xe là đẹp nhất.Nhớ dằn bóp 100k nha bà con!

Kiểu j bác cũng phải cho em 1 slot đấy nhé. Ko đc đi là em đến đó ăn vạ đấy :))

Nhà Quê Gốc ới ời ời,

Cho chị 1 suất ôm đi em, nếu đủ rồi, thì chị cứ ra off hóng hớt, biết đâu ngày đó có ôm nào rút thì chị xin vào nhá nhá nhá.

Thanksssssssssssssssss

YM: Zfansipan
ĐT: 0947.28.38.96

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,574
191,425
Latest member
shopdancing123
Back