What's new

"Pù Luông mùa lúa chín 02-03/06 - Tuyển xế"

Vừa alo lên Kho Mường,lúa đã trổ bông,tầm đầu tháng 6 là chín nên làm chuyến Pù Luông nhớ lại thời chân ướt chân ráo bước vào giang hồ:D
Chỉ cần xế nghe bà con.

Lịch trình đây ạ:

Ngày 0 - thứ 6 01/06 :18h30 xuất phát từ BicC Thăng Long-Xuân Mai-Hòa/ Bình-Mai Châu,ngủ bản Lác.
Ngày 1 - thứ 7 02/06 : Mai Châu-đường 15C-Kho Mường-Phố Đoàn-Bản Hiêu-bản Nủa.
Ngày 2 - cn 03/06 : bản Nủa-bản Kịt-Cành Nàng-Cẩm Thủy-Xuân Mai-Hà Nội.

Chi phí khoảng 600k,xăng xe xế ôm tự share.
Thanks all!

Last edited:
vậy t2 mình cứ qua off. nếu còn chỗ cho ôm thì mình đăng ký luôn. sdt 094 874 1986

p/s: các bác đi có chụp choẹt gì ko thế

à mình sinh ra quê hương ở bá thước nên thấy hay hay lấy luôn mà, nơi bạn sắp đi đấy nó chỉ cách chỗ tớ ở khoảng 20 cây tớ lên đó suốt tớ vừa đi đợt trước tớ đi là độc hành may mà cũng có chút may mắn gặp được đoàn khác nên tớ mới về tớ HN đây không lại phải chờ nước xuống hay thuê người đi qua. À tớ định trêu C dấm ớt thôi.! à cung này có ông Việt Phạm Bạn tớ cũng đi đây thấy ông hí hửng không lại đi với mình đợt trước rồi.!

à mình sinh ra quê hương ở bá thước nên thấy hay hay lấy luôn mà, nơi bạn sắp đi đấy nó chỉ cách chỗ tớ ở khoảng 20 cây tớ lên đó suốt tớ vừa đi đợt trước tớ đi là độc hành may mà cũng có chút may mắn gặp được đoàn khác nên tớ mới về tớ HN đây không lại phải chờ nước xuống hay thuê người đi qua. À tớ định trêu C dấm ớt thôi.! à cung này có ông Việt Phạm Bạn tớ cũng đi đây thấy ông hí hửng không lại đi với mình đợt trước rồi.!

Tôi mà ko bận thì đã đi với ông rồi. Tiếc đứt ruột nên buộc phải đi luôn cho nóng :(

Mà theo dự báo thì rất có thể lại là 1 cuối tuần mưa bão nữa nên cả nhà ta cứ chuẩn bị sẵn tinh thần đối phó đi hehe

Các bợn tối nhớ đi ọp nhá,time là 19h30 ở cổng công viên Indira Ghandi đường Láng Hạ.Nếu thời tiết có gì giở chúng thì ta chuyển ngay vào cafe trong công viên nhé mọi người.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,575
191,425
Latest member
shopdancing123
Back