What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Oài em có bít bác AFang đi HL đâu! Mà Bác đi tắm tiên cẩn thận tiên cá bắt mất đấy :D. Bác đi 3 Vì leo núi, em ở HL tập leo núi Bài Thơ vậy :D, nói thế chứ để chuẩn bị leo Fan em tập chạy nửa tháng nay roài ấy

các mem HN oi, chúng mình off trà chanh Nhà thờ lớn vào 8g tối Chủ nhật (ngày 06/9)nhé, ai có kinh nghiệm gì quý báu cứ mang theo nhá, hẹn gặp cả nhà nha...(beer)

các mem HN oi, chúng mình off trà chanh Nhà thờ lớn vào 8g tối Chủ nhật (ngày 06/9)nhé, ai có kinh nghiệm gì quý báu cứ mang theo nhá, hẹn gặp cả nhà nha...(beer)

Bác làm cái list email rồi send email đến các ace chứ post bài trên này e rằng sẽ có người biết người không

Oài em có bít bác AFang đi HL đâu! Mà Bác đi tắm tiên cẩn thận tiên cá bắt mất đấy :D. Bác đi 3 Vì leo núi, em ở HL tập leo núi Bài Thơ vậy :D, nói thế chứ để chuẩn bị leo Fan em tập chạy nửa tháng nay roài ấy

Tình thân cao nhỉ? hỏi khí không phải bạn ở đoạn nào để qua rủ đi tập cùng cho có bạn có bè :p hôm trước tắm tiên gặp tiên hay phết :gun

Ở HL thì em ở cột 5 bác biết ko ợ? Còn ở Hà Nội em ở Giảng võ! Nhưng chắc phải qua 18/9 em mới ở HN lâu. Giờ đang ở HL mà ko biết có lên HN off được lần này ko nữa! Nếu ko đi được em cứ nhất trí theo ý kiến số đông nhá! có phải đóng góp cái gì các bác báo em luôn :D

Mà bác Fang cho em hỏi bác tắm tiên ở đâu thế? Em dân ở đây mà chưa biết chỗ ấy kaka

Mà bác Fang cho em hỏi bác tắm tiên ở đâu thế? Em dân ở đây mà chưa biết chỗ ấy kaka

Thức lâu mới biết đêm dài. lang thang nhiều mới tìm được chỗ tiên tắm :)) cột 5 thì nghe nói nhưng k bít có đi qua rùi, mỗi lần đi Hạ Long là hay ăn cơm bụi ở rạp Bạch Đằng, ngon bổ rẻ (c)

Hichic, tui mới ở quê ra, ko biết đường phố HN, cho hỏi Nhà Thờ là ở đâu nhể???:help Mà thống nhất mua Tour hay đi phủi nhể???

Trekking Ba Vì

Thông báo chuyến test thể lực ở 3 Vì, vì chả có ai nên đành 1 mình hành quân. Tinh hình là vừa về đến nhà, do thời gian hơi eo hẹp nên chọn đi từ cốt 400 lên đền Bác và đền Thượng tổng chiều dài cả lên và xuống là khoảng 15km đi lên hết 1 giờ 40 phút, lúc xuống hết 1 giờ 30 phút. Híc... mìn đi bộ mà bọn nó đi xe cứ nhìn như kiểu UFO. Hôm nay tình cơ là ngày ở đấy tổ chức giỗ Bác Hồ nên được diện kiến bác Sinh Hùng cùng một đống các bác ở các bô với các sờ, chẹp... cứ 1 bác to to đi là lại có vài em doanh nghiệp kè kè theo chẹp... đông vui đáo để. :gun(beer)
Ảnh ở đây này :p http://www.facebook.com/album.php?aid=7094&id=1831164655&saved#/album.php?aid=7094&id=1831164655

to AFang: Nghe bác nói thì chắc bác còn "ma" hơn thổ dân HL roài ^^

Mìn chả phải ma gì cả cái chính là vì người tốt bụng nên hay được bạn bè giúp đỡ :L cũng có mấy bạn ở HL nên mỗi lần xuống aloo các bạn ý điều khiển chỉ việc măm măm :D, giờ bít thêm SoCat rùi hi vọng lần sau đi HL bít thêm nhiều chỗ.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back