What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
***, từ ngày từ giã nghiệp Hdv em mới lại phải tham gia chuyến long trek như thía đó, đường mòn thì chả thấy đâu, toàn cây với đá, nhà em nghèo, đi dép tông, rồi đi chân đất, đau hết cả chân... Em Chocola cat đâu, đến massage chân cho anh với :help Thống nhất thứ 3 này cả nhà ọp ẹp nhé, bàn luôn cả vụ đi 3 Vì nữa (em khoái đi 3 Vì để uống sữa thôi :gun)

Èo! tại sao em lại phai massage cho bác chứ :LL. Tại bác chân trần leo Tam Đảo chứ đâu phải tại em làm bác đau đâu :d

Nhóm Fan 99 ui, Thể theo nguyện vọng của 1 số thành viên, chúng ta sẽ off vào lúc 20:00 tại (địa điểm mọi người cho ý kiến sao cho thuận tiện đê :shrug: ) vào thứ 4 ngày 16 Sept 2009. Hôm đó sẽ chốt lại toàn bộ chương trình & biểu quyết ý kiến xem có nên đi 3 Vì nữa ko.(beer) Để nghị cả nhóm cho xin ý kiến cái :gun

Ok, hôm đấy em sẽ đến muộn một chút nhá, cả nhà cứ họp trước.

Các bác ui.. Bác nào vụ trekking vừa rồi có máy ảnh, có chụp ảnh.. gửi cho em một chút nào.. đi mà ko có ảnh thì đến là buồn ý! :D
YM: hoadoan986

Tình hình thế này các bác ạ !
Sau khi leo phan xong thì em muốn nhóm mình ở lại thêm một hôm để chơi danh lam thắng cảnh lào cai ? Chứ em sợ về lun thì hơi phí 1 chút !
Các bác có gì ném đá đá ném gạch cho em biết nhé :D

Tình hình thế này các bác ạ !
Sau khi leo phan xong thì em muốn nhóm mình ở lại thêm một hôm để chơi danh lam thắng cảnh lào cai ? Chứ em sợ về lun thì hơi phí 1 chút !
Các bác có gì ném đá đá ném gạch cho em biết nhé :D

Bé ơi cái này trước hết phải hỏi chị Hà vì chị ấy đặt vé tàu rồi thì chắc phải về thoai:shrug:

@SocolaCat: E phải massage chân cho cái bác Chân đất đó là đúng rùi. Chưa thấy bác nào khoẻ và nhiệt tình thế nhá (1 mình vác 2 balô, dìu thêm bạn Cat mà vần đi phăm phăm)
Cảm ơn rất rất nhiều một bác nhà pan 99 (làm cho LG), xin lỗi vì chưa biết tên bác :(. Bác rất nhiệt tình, chu đáo và có tinh thần tương trợ rất cao ạ, bác đã giúp các bạn đi cuối nhà Pan 10 rất nhiều ạ. Bác đi cùng e cả đoạn đường dài, tí thì ngã khi qua cái cầu mà bác Chân đất vừa trù nó gãy là nó gãy luôn :) bác nhớ không.

Hic...thật tội nghiệp bác Hiệp, đã mất công tới đón em, mừ em không được đi, nhưng bác ui...ảnh bác chụp không phải đường nhà em rùi, vậy là bác đón nhầm nhà rùi, vì có 2 đường Bùi Ngọc Dương, một đường to và một ngõ nhỏ. Nhà em ở bên đường to, song song với ngõ bác chụp hình đó. Hic hic...:(

@SocolaCat: E phải massage chân cho cái bác Chân đất đó là đúng rùi. Chưa thấy bác nào khoẻ và nhiệt tình thế nhá (1 mình vác 2 balô, dìu thêm bạn Cat mà vần đi phăm phăm)
Cảm ơn rất rất nhiều một bác nhà pan 99 (làm cho LG), xin lỗi vì chưa biết tên bác :(. Bác rất nhiệt tình, chu đáo và có tinh thần tương trợ rất cao ạ, bác đã giúp các bạn đi cuối nhà Pan 10 rất nhiều ạ. Bác đi cùng e cả đoạn đường dài, tí thì ngã khi qua cái cầu mà bác Chân đất vừa trù nó gãy là nó gãy luôn :) bác nhớ không.

Bác làm gẫy cầu là lão Hiếp nhừ nhất của 99 đấy :D bác này tinh thần rất cao ^^ :gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,945
191,790
Latest member
raisaya939
Back