What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Bé ơi cái này trước hết phải hỏi chị Hà vì chị ấy đặt vé tàu rồi thì chắc phải về thoai:shrug:

Tình hình là vé vẫn có thể thay đổi nên mọi ngươi ai có ý định ở lại Sapa thì báo luôn trong sáng nay nhá. (NT)

Tình hình là vé vẫn có thể thay đổi nên mọi ngươi ai có ý định ở lại Sapa thì báo luôn trong sáng nay nhá. (NT)

Mặc dù tui vẫn chưa quyết định là đi hay không (chờ sau khi điều trị khám lại lần nữa vào ngày 22 Sept 2009) nhưng hiện tại tui vẫn ủng hộ quyết định là ở thêm Sapa 1 ngày nữa. Như vậy sau khi tham khảo là tui đã có được 4 phiếu/10 phiếu rồi. Hi vọng lấy thêm được 2 phiếu nữa là okie :gun

@SocolaCat: E phải massage chân cho cái bác Chân đất đó là đúng rùi. Chưa thấy bác nào khoẻ và nhiệt tình thế nhá (1 mình vác 2 balô, dìu thêm bạn Cat mà vần đi phăm phăm)
Cảm ơn rất rất nhiều một bác nhà pan 99 (làm cho LG), xin lỗi vì chưa biết tên bác :(. Bác rất nhiệt tình, chu đáo và có tinh thần tương trợ rất cao ạ, bác đã giúp các bạn đi cuối nhà Pan 10 rất nhiều ạ. Bác đi cùng e cả đoạn đường dài, tí thì ngã khi qua cái cầu mà bác Chân đất vừa trù nó gãy là nó gãy luôn :) bác nhớ không.

Này, tui có tên có tuổi hẳn hoi nhé, Chân đất là chân đất thế nào, da thịt hẳn hoi nhé (không đi giày thôi) (c) Tại lúc đó tui & Chocolacat cùng bước lên cái cầu đó nghe thấy tiếng "cạch" nên biết là chuẩn bị gãy nên cảnh báo thôi chứ ai dám "trù". :shrug: Mà công nhận bác Hiệp nặng thật, nặng hơn cả em & Chocolacat cộng lại :gun Em Chocolacat thấy chưa, người ngoài còn cảm nhận được nữa là em, qua massage chân cho anh nhanh lên :)

:"> Em công nhận bác Hiệp may thật ?
Chứ bác mà tuột cầu hẳn thì ...... em sẽ chạy đi chỗ nào tìm sóng gọi 1719 đến hỗ trợ bác :D
Mà các bác bố trí lịch ọp đi ! Hôm trek ở tam đảo mới có em , bác hiệp ,AFang , bác Nghĩa , Hoaek , socolacat , còn 4 thành viên của nhóm đâu rùi mà em chưa thấy ?

Hic...thật tội nghiệp bác Hiệp, đã mất công tới đón em, mừ em không được đi, nhưng bác ui...ảnh bác chụp không phải đường nhà em rùi, vậy là bác đón nhầm nhà rùi, vì có 2 đường Bùi Ngọc Dương, một đường to và một ngõ nhỏ. Nhà em ở bên đường to, song song với ngõ bác chụp hình đó. Hic hic...:(

Vậy ah, thế là hai đường và 2 số nhà 77, và 2 ngôi nhà sơn màu xanh......nhầm thế nên đi 1m cũng phải....:)...không có gì tội nghiệp cả, chỉ không biết khi nào có cơ hội gặp mặt đây? Và tớ chỉ được cấp quota hết ngày 29/9 thôi, sáng 30 phải có mặt ở HN rồi, mặc dù muốn ở Sapa thêm 1....tuần cơ....:D

Bạn Hiền ở Hạ Long mới gọi tham gia gọi lại cho tôi nhé, sorry bạn hôm trước bạn gọi thì tôi không lưu số nên giờ k biết số của bạn.

Vậy ah, thế là hai đường và 2 số nhà 77, và 2 ngôi nhà sơn màu xanh......nhầm thế nên đi 1m cũng phải....:)...không có gì tội nghiệp cả, chỉ không biết khi nào có cơ hội gặp mặt đây?

Tối thứ 4 này gặp nè :D:gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,789
Latest member
xoso66markets
Back