What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
@ Bác Hà : Bác bùng em hả ?
@ TranQuang : bác này làm gì máu thế mà ở lại những 2 hôm , 1 hôm thui là đủ rùi chứ 2 hum chắc chết vì chi phí phát sinh mất bác ak

Bùng đâu mà bùng, hẹn hôm khác thôi.
Chẹp, chè thập cẩm nhá :D

Còn các bác quyết nhanh lên nhá , đi làm về e qua lấy vé luôn. không là lại phí mất mấy trang buôn mà lại ko có kết quả gì giờ

nhà mình ở lại sapa thêm 1 ngày nữa đi vừa đi chơi vừa nghỉ ngơi lun chứ chiều 29 phi thẳng về hà nội chắc mệt lắm đấy

Đúng rồi, tui ủng hộ ở lại Sapa thêm 1 đêm nưa, như vậy là rất vui vẻ :L

Thưa các bác, như vậy chúng ta chốt hạ là sẽ off vào lúc 20:00 Ngày 16 Sept 2009 tại Hưng Long trà quán 170 Đội Cấn nhá, hehe, Quàn này ngồi bệt, ai mặc váy thì hay lém đó... (NT)

Còn các bác quyết nhanh lên nhá , đi làm về e qua lấy vé luôn. không là lại phí mất mấy trang buôn mà lại ko có kết quả gì giờ

Tớ vẫn theo lịch trình tối 29/9 lên tàu về HN, vì 30/9 có việc quan trọng không thể không về, còn mọi người cứ thoải mái nhé.

tình hình là vào 3/10 là ngay rằm trung thu tớ "nghe đồn" hình như là trên sapa có lễ hội treo đèn hay rước đèn gì đấy nói chung là ko rành nhưng túm lại là đẹp vậy nên các ace nhà mình ai mà dư dả thời gian thì ở lại chơi thêm mấy bữa nữa cho vui nhỉ

hôm trước e có hỏi rồi nhưng ko thấy các bác hứng thú cho lắm nhưng hôm nay cứ hỏi lại xem coi có bác nào hứng thú thì tham gia với e chứ đi có 2 mạng cũng bùn wá hà

kết thúc chuyến leo fan là ngày 29/9 sau đó e sẽ nghỉ ngơi 1 ngày (30/9) sau đó khởi hành đi hà giang vào ngày 1/10 tới chiều tối là đến thị trấn hà giang (hà giang cách sapa 200km) sau đó nghỉ ngơi thăm thú loanh quoanh . sáng 2/10 khởi hành đi lên cột mốc (khoảng 155km ) tối về vẫn nghỉ ở hà giang hoặc đi đâu nữa e chưa tính vì ko rành ngoài bắc cho lắm nhưng đi làm sao mà tối 3 tây pải có mặt ở sapa để tối đó xem lễ hội rằm trung thu mà .

Tớ vẫn theo lịch trình tối 29/9 lên tàu về HN, vì 30/9 có việc quan trọng không thể không về, còn mọi người cứ thoải mái nhé.

Anh em mình cùng nhau về, cũng muốn ở lại dưng mà nhiều việc quá, híc... Sapa thì đi rùi dưng mà khách hàng thân thiết ở Lao Cai và Sapa cứ dụ em lên đấy oánh chén nên cũng máu ở lai để được tiếp đón nhưng rất tiếc là k ở được oa oa oa... :shrug:
Thôi cứ chốt là 29 về, còn nếu đến lúc đấy mà xong việc thì em lại ở lại :D thì lúc đấy coi như làm từ thiện cho nhà tàu hè hè hè

@ Hiepltr: Bác ui bác có chụp mấy cái ảnh cho nhà e hôm đi 3 đảo phải k ạ. Bác làm ơn gửi giúp cho e với. Cảm ơn bác nhiều.

Tình hình là em bảo chị hà đặt cho Fan 99 của chúng ta ở lại thêm 1 ngày ở SaPa rồi ! Nhưng chỉ có 5 vé thui ! Của em , bác hiệp , chị Trang , Chị Hòa Với anh TranQuang gì đó ! Còn lại thì em không biết thế nào , tại lịch của nhóm mình chênh nhau quá

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,788
Latest member
togouniform
Back