What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Óac, về đến chổ có net rồi, nhảy vào quăng thêm cục bê tông.
thấy mọi người ngòai HN khí thế quá, làm em cũng nôn nao theo, hihi, mà các bác nghĩ là trong khi đi Fan, mình có nên mang theo một ít rượu và mồi (đồ nhậu) để tối có một tí cho nó ấm bụng không nhỉ. em định mang 2 lít rượu Phong Thạnh, nhưng nghĩ mãi chẳng biết lọt qua mắt bọn an ninh sân bay bằng cách nào, chắc phải bỏ ở nhà, các bác nào có cao kiến chỉ em cách luồn lách được không ạ.
Nếu không có cách nào thì chắc đành Vodka Hà Nội cho nó lành, các bác nhỉ?

Bác đóng hộp gửi chuyển phát nhanh ra cho em, hehe :gun

Cảnh cáo cô Trang nhá ! Toàn ném đá ném gạch chảy máu đầu anh em !:gun
không sao...không sao, có trợ lý bác sỹ đến đây...ai sứt đầu, mẻ chán có người đến cứu thương liền, có bác sỹ Nha khoa và co nuôi dạy hổ còn dề:D

Lão Nghĩa đang bệnh thế mà vưỡn máu hở??? chẹp chẹp (beer)

Này nhé, thằng AFang này, anh hơn chú có 1 tuổi thôi nhá mà sao chú đã gọi anh là "lão" roài? Ý chê anh mày già rồi phỏng X( :T

Tối nay Fan 99 nhà ta 8h họp tại Long Trà Quán
Địa chỉ : 170 Đội Cấn
Chú thích địa chỉ : Giang Văn Minh rẽ trái vào Đội Cấn, đi thêm 100m nữa là đến quán .
Kính mong mọi người đến đầy đủ sum vầy

Vé tàu của cả nhà đã xong rồi nhá, a c e cứ chuẩn bị thể lực thật tốt mà leo thôi.
Tớ gửi chi tiết về vé vào email cho cả nhà .
Đồng chí Tranquang muốn lấy vé cùng mọi ngừoi thì ck gấp vào tk của tớ. Tớ sẽ mua giúp. Chuyển thì phải nhanh nhé :p
Ps: Chị Dung tối nay mà đi off thì gửi tiền vé tàu của bạn chị cho anh AFang giúp em nhá. :d

Vé tàu của cả nhà đã xong rồi nhá, a c e cứ chuẩn bị thể lực thật tốt mà leo thôi.
Tớ gửi chi tiết về vé vào email cho cả nhà .
Đồng chí Tranquang muốn lấy vé cùng mọi ngừoi thì ck gấp vào tk của tớ. Tớ sẽ mua giúp. Chuyển thì phải nhanh nhé :p
Ps: Chị Dung tối nay mà đi off thì gửi tiền vé tàu của bạn chị cho anh AFang giúp em nhá. :d

Nếu có thể bạn ứng trước tiền vé tầu cho mình, tối nay họp mình sẽ gửi trả bạn.
Cảm ơn nhiều!

Óac, về đến chổ có net rồi, nhảy vào quăng thêm cục bê tông.
thấy mọi người ngòai HN khí thế quá, làm em cũng nôn nao theo, hihi, mà các bác nghĩ là trong khi đi Fan, mình có nên mang theo một ít rượu và mồi (đồ nhậu) để tối có một tí cho nó ấm bụng không nhỉ. em định mang 2 lít rượu Phong Thạnh, nhưng nghĩ mãi chẳng biết lọt qua mắt bọn an ninh sân bay bằng cách nào, chắc phải bỏ ở nhà, các bác nào có cao kiến chỉ em cách luồn lách được không ạ.
Nếu không có cách nào thì chắc đành Vodka Hà Nội cho nó lành, các bác nhỉ?
Không mang được nhiều thì bạn cứ cố gắng mang khoảng 1 lít để anh em còn biết rượu PT ntn? Cứ hình dung ngồi trên đỉnh F mà "phê" thì sướng... nhể!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,937
191,785
Latest member
GemwinGamebai
Back