What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Tình hình là em bảo chị hà đặt cho Fan 99 của chúng ta ở lại thêm 1 ngày ở SaPa rồi ! Nhưng chỉ có 5 vé thui ! Của em , bác hiệp , chị Trang , Chị Hòa Với anh TranQuang gì đó ! Còn lại thì em không biết thế nào , tại lịch của nhóm mình chênh nhau quá

Sặc... bác Quang là bác tự lo vé mừ :p :help

Tình hình là em bảo chị hà đặt cho Fan 99 của chúng ta ở lại thêm 1 ngày ở SaPa rồi ! Nhưng chỉ có 5 vé thui ! Của em , bác hiệp , chị Trang , Chị Hòa Với anh TranQuang gì đó ! Còn lại thì em không biết thế nào , tại lịch của nhóm mình chênh nhau quá

Hehe, thằng út thế mà được việc phết nhể (c) Okie, tạm thời cứ 5 vé đã, còn nếu ngày đó ai muốn ở lại thì có thể đổi vé tàu được mà :LL Còn thống nhất lại là tối nay chúng ta off tại Hưng Long trà quán 170 Đội Cấn để thống nhất lại kế hoạch đi 3 Vì, kế hoạch đi tàu, kế hoạch ăn nhậu sau chuyến leo fan, đồng phục (khi chụp ảnh), slogan & tấm băng rôn.... nhé. Hi vọng cả nhà sẽ có mặt đầy đủ để cho ý kiến... (wait) :L :gun

Tớ phải về theo đúng lịch đấy, tối 29/9 lên tàu về HN để 30 còn đi làm chứ không ở thêm được đâu .....Mrs Hà check lại giúp nhé. Tks nhiều, tối nay nếu mà rảnh sẽ ghé qua để gặp mặt mọi người.
@lad: tớ có chụp mấy cái nhưng mà có một cái ở trên đỉnh tam đảo 2 là có đông người thôi....:), ảnh ở đây nhé https://www.phuot.vn/album.php?albumid=751

Last edited:
@4searson oi ban mua ca ve cho em Hanh rui phai k?toi nay em y cung tham gia off cung chung ta va nop xien lun đới...

Các bạn đặt vé cho mình rồi thì tốt quá, vì mình cũng chưa mua vé mà.
Cảm ơn!

Sặc... bác Quang là bác tự lo vé mừ :p :help

Thế ạ ! Em quên mất vậy thì em cắt xuất bác Quang :)) hình như do bác ấy chưa đóng tiền tàu !
Vậy là trống 1 vé , bác Afang nhảy vào vé trống đấy thì tốt

Bác bận việc phải về rồi con bon chen giữ cái vé làm rì nhỉ? Xấu tính này!

Sao có người hay đố kị thế nhở? tôi có bon chen cái vé đâu, đấy là tôi nói thế vì hôm trước nói chiện với bác Quang bác ý bảo là bác ý chủ động vé. Cô cứ suy bụng ta ra bụng người

...................:T :T :T
..............................:T

Óac, về đến chổ có net rồi, nhảy vào quăng thêm cục bê tông.
thấy mọi người ngòai HN khí thế quá, làm em cũng nôn nao theo, hihi, mà các bác nghĩ là trong khi đi Fan, mình có nên mang theo một ít rượu và mồi (đồ nhậu) để tối có một tí cho nó ấm bụng không nhỉ. em định mang 2 lít rượu Phong Thạnh, nhưng nghĩ mãi chẳng biết lọt qua mắt bọn an ninh sân bay bằng cách nào, chắc phải bỏ ở nhà, các bác nào có cao kiến chỉ em cách luồn lách được không ạ.
Nếu không có cách nào thì chắc đành Vodka Hà Nội cho nó lành, các bác nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,938
191,785
Latest member
GemwinGamebai
Back