What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
Cảnh cáo cô Trang nhá ! Toàn ném đá ném gạch chảy máu đầu anh em !:gun

Chời chời! Họ bênh nhau đây, hùa vào bắt nạt mình đây, híc híc! Thấy người ta con gái hiền lành nên dọa nạt đây! Khiếp chưa? Hổ báo chưa.......:Dam

Không mang được nhiều thì bạn cứ cố gắng mang khoảng 1 lít để anh em còn biết rượu PT ntn? Cứ hình dung ngồi trên đỉnh F mà "phê" thì sướng... nhể!

Đỉnh Fan gió cực bác ah, phê trên đấy thì chít. Để rượu đến tối uống rồi đi ngủ cho ngon, rắn rết,châu chấu, gấu rừng có đến khiêng thì cứ ngủ coi như ko biết. Có khi nó lại ko xực đâu

Đỉnh Fan gió cực bác ah, phê trên đấy thì chít. Để rượu đến tối uống rồi đi ngủ cho ngon, rắn rết,châu chấu, gấu rừng có đến khiêng thì cứ ngủ coi như ko biết. Có khi nó lại ko xực đâu

Tớ phê thì lại ko ngủ được mới chít chứ, chỉ sợ ko kiểm soát được hành vi thui!

Chời chời! Họ bênh nhau đây, hùa vào bắt nạt mình đây, híc híc! Thấy người ta con gái hiền lành nên dọa nạt đây! Khiếp chưa? Hổ báo chưa.......:Dam

Không dám , Đụng đến hổ cầm súng hoa cải bắn nhau là em thấy hoảng rồi =))
Khi nào về Hạ Long thì phải cầm khẩu súng cao su bên người phòng thân mất =))

Quá tiếc :)) Hnay tha hồ phi gạch nhé ! Một tương lai sáng ngời cho nghề thợ xây =))

Ak Quên , tình hình Fan99 chúng ta sẽ phát động phong trào " mỗi người một câu nói sáng tạo " để in làm khẩu hiệu cho Fan99 khi với đến đỉnh Phan . Hi vọng anh em nhiệt tình sáng tạo .
Kí tên : TrjSe7en Đẹp Trai - Xoẹt Xoẹt
Đóng dấu : Cộp cộp

Ak Quên , tình hình Fan99 chúng ta sẽ phát động phong trào " mỗi người một câu nói sáng tạo " để in làm khẩu hiệu cho Fan99 khi với đến đỉnh Phan . Hi vọng anh em nhiệt tình sáng tạo .
Kí tên : TrjSe7en Đẹp Trai - Xoẹt Xoẹt
Đóng dấu : Cộp cộp

Anh thì chỉ nghĩ được bằng tiếng Anh thôi (Nhưng bị phản đối là ko chơi tiếng Anh rồi (NO) ) Nên anh sẽ dành sân chơi cho các Bô Lão (c) & đội Cận vệ già nhé :T

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back