What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
haha, tớ chưa mua, mới đi coi giá trước, chỗ nào rẻ nhất thì mua. Box đồ nghề tớ tìm rồi, có thể nhiều quá đọc không kĩ hết được, với lại, tớ đi Dân sinh trước khi bạn cho địa chỉ mà:))
hôm nay ghé mấy cửa hàng này xem sao..:D

Lời khuyên chân thành rất nhiều đồ trek bạn đều có thể mua được ở chợ sa pa đừng mất công vác từ sg làm gì cho mệt

• Like
Reactions: Tea
Stop, mua những thứ không thể thiếu thôi, mấy phụ tùng thì tour lo hết, mua cho lắm, ai vác cho nổi.
Giày vớ, quần áo, balô, đèn pin. chỉ cần có thế. phụ tùng khác có sức thì vác, không thì thôi.
@Hằng, trungbim, Tea: các bạn có thể thu xếp để mình có 1 bữa off trong tuần này được không? off để biết mặt đồng thời sẽ biết nhiều chi tiết hơn, chứ chỉ nói trên đây hơi khó.

• Like
Reactions: Tea
em lúc nào cũng được , a cứ nhắn tin cho e địa chỉ quán và thời gian là e có mặt ngay ( quán Phượng cát lần trước xa quá bác ah )

Okay! Mai luôn đi, được không? Ở Highland Diamond, 2pm. Nhà tớ gần Acoustic. Nói chung hẹn nhau vòng vòng quận 1 và quận 3 là được, đừng đi xa quá :))
Có gì cứ SMS tớ, số dd tớ để ở trang 4 hay sao ấy:D

Last edited:
Chẹp, reg nick vì muốn đi quá nhưng lại vướng đúng ngày 1,2 tháng 9.
Giá mà có ai leo Fan đi từ thứ 6 đến t2 thì tốt nhỉ? Vì nghỉ lâu quá chả dám xin thêm nhiều hix hix

Bây giờ còn nhận thêm thành viên ko ạ?
Iem mấy lần bị hụt vụ Fan rùi... năm ni muốn thử xem có sao quả tạ nữa ko
Nếu được bác cho e đký 2 suất nhé!

mấy bạn cứ đăng kí vô tư nhận tuốt tuồn tuột , còn lịch off của các thành viên trong sài gòn thì chờ a dinasour thông báo sau . Rồi còn chuyến trek trước khi đi nữa chứ .............nói chung là chờ bác Hà thông báo

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back