What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Kỳ nghỉ lễ này ông Dantocgoc không vô Nha Trang tắm bùn với người ta à. Tắm bùn hay lắm đấy bác Dantocgoc à...

Nếu bác có ý đi vào thăm "thân" thì cho iem bu theo với nhé.../ Nghe quả vụ tắm bùn em khoái lắm. Chả biết có ai tắm cùng không nhể.

Sao phượt NT nhà mình dạo này yên lặng quá nhỉ..? Có trương trình nào cho hoạt động của nhóm vào dịp hè này không các bác ơiiiiiiii.........?

Các thành viên nhà phượt NT đi đâu hết cả rồi, chả thấy có trương trình cho thành viện tụ tập 1 bữa đi nhể..?:help:help

Nhà này cũng zui nhưng sao gần đây chỉ thấy pác Dantocgoc hok ah. Cả nhà phịt phượt hết rùi hay sao íh. Ngồi lót zép nhìn các pác đây. Xôm lên nhá...

chào mọi người e sv và là dân nhatrang cũng rất thik phượt cho e (BB)(BB)tham za với ....!!hè này mọi người có định tổ chức phượt ở đâu ko ? sao bùn thế này? sôi động lên nào ...^_____^

Chào cả nhà ,
Xin gởi lời thay mặt " cáo lỗi " cùng quý bà con cô bác gần xa về việc " đóng cửa nhà - ít hoạt động " của Hội - Do tất cả các anh em trong Hội đều tất bật lo lễ Hội Festival Biển 2011 - được diễn ra từ ngày 11/ 06 / 2011 đến 15 / 06 / 2011 .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,953
191,794
Latest member
rikvipforum
Back