What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Như các bạn đã biết, ngày 20-21 tháng 8 này đại gia đình nhà Phượt sẽ tổ chức sinh nhật lần thứ 5 tại Đà Nẵng. Đây là lần đầu tiên mà tất cả các mem nhà Phượt có dịp gặp gỡ, giao lưu với nhau, một buổi off hy vọng sẽ sôi động và hoành tráng. Phượt Nha Trang nhà mình có số thành viên cũng không ít, nên chăng chúng ta sẽ tổ chức một hành trình Nha Trang-Đà Nẵng để tham dự ngày vui này?

Buổi off được tổ chức vào ngày T7 và CN nên sẽ rất thuận lợi cho mọi người. Ở Nha Trang, chúng ta có thể xuất phát từ tối T6, tham gia sinh nhật Phượt vào ngày và tối T7, ngày CN và sau đó sẽ trở lại Nha Trang vào tối CN. Cơ bản là không ảnh hưởng đến công việc.

Hi vọng một mem nào đó của Phượt Nha Trang sẽ lập topic để tìm bạn đồng hành cho chuyến đi này. (mình đề nghị vậy vì tháng 8 này, mình sẽ có mặt ở Nha Trang nhưng không chắc thời điểm đó có phải đi công tác hay không). Nếu mem nào đứng ra tổ chức, mình xin xếp cục gạch đầu tiên cho chuyến đi này và sẽ confirm trước deadline.

Sau 1 chuyến đi nghỉ mát thú vị và thành công. Xin ghi nhận sự trợ giúp nhiệt tình của trưởng nhóm sory, đã tư vấn cho mình rất nhiều điều hữu ích trong những ngày lưu trú tại Nha Trang. Mong sao các nhóm phượt ở các nơi trên toàn quốc mỗi ngày 1 lớn mạnh, và phát huy tinh thần tương trợ, chia sẻ những thông tin hữu ích cùng nhau. Mong sao kì Sinh Nhật phượt tại Đà Nẵng lần này sẽ được gặp mặt các thành viên của phượt NT.(beer)

Bữa giờ mình đang thi cử ( hiện giờ vẫn còn đang thi), giờ mới rảnh vào phuot được chút.
Tên: Thanh Thảo
Cellphone: 0905972569
Yahoo: thanhthaomarie@
Mong sẽ được off với mọi ng. Mình đi Đà Nẵng mấy lần nhưng toàn vì công việc, cũng chả tham quan được gì, nếu đến tháng 8 mà sắp xếp được thì cũng muốn tham gia, nhưng ko dám hứa trước, hic.

Như các bạn đã biết, ngày 20-21 tháng 8 này đại gia đình nhà Phượt sẽ tổ chức sinh nhật lần thứ 5 tại Đà Nẵng. Đây là lần đầu tiên mà tất cả các mem nhà Phượt có dịp gặp gỡ, giao lưu với nhau, một buổi off hy vọng sẽ sôi động và hoành tráng. Phượt Nha Trang nhà mình có số thành viên cũng không ít, nên chăng chúng ta sẽ tổ chức một hành trình Nha Trang-Đà Nẵng để tham dự ngày vui này?

Buổi off được tổ chức vào ngày T7 và CN nên sẽ rất thuận lợi cho mọi người. Ở Nha Trang, chúng ta có thể xuất phát từ tối T6, tham gia sinh nhật Phượt vào ngày và tối T7, ngày CN và sau đó sẽ trở lại Nha Trang vào tối CN. Cơ bản là không ảnh hưởng đến công việc.

Hi vọng một mem nào đó của Phượt Nha Trang sẽ lập topic để tìm bạn đồng hành cho chuyến đi này. (mình đề nghị vậy vì tháng 8 này, mình sẽ có mặt ở Nha Trang nhưng không chắc thời điểm đó có phải đi công tác hay không). Nếu mem nào đứng ra tổ chức, mình xin xếp cục gạch đầu tiên cho chuyến đi này và sẽ confirm trước deadline.
Ý bạn này hay nè, chị Sơri ơi, lên plan 1 chuyến cho nhà mình đi chị ơi!!!!!!

Thứ 7 hoặc Chủ Nhật, tập trung đông đủ tại bãi biển trước Quãng Trường 2/4. Nữ mặc bikini Nam mặc quần bơi off 1 bữa tắm biển cho ấn tượng nhé....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,953
191,794
Latest member
rikvipforum
Back