What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

phải kiểm điểm MaiHuy mới dc,ko tạo cơ hội cho mem mới giao lưu :gun

Trời ơi, mình tạo cơ hội hết cở vậy mà sao macay nói không vây? hic..hic..hic..
Nói oan cho người có ý tốt không hà.

kakaka, Maihuy nói từ Việt Phố đến karaoke vẫn còn thì sao mem mới nói được nhể...

Sao Sori nói mình là "thiếu da" vậy ta?
Mình chỉ "thiếu thịt" thôi hi..hi...

@@ MaiHuy - Bổng dưng " gào - thét " Sori là sao ? Hổng chịu à nha . Trả lời những " câu hỏi " chất vấn mà Cu Tèo và Macay đang chờ .......kìa bồ tèo =))

Mình nhớ tối qua mình có lỗi gì đâu ta? Sao cu tèo va macay Bùm...bùm mình dzu vậy??
Mà Sori có thấy mình "không tạo điều kiện " không vậy? hi...hi...
Oan Oan cho MaiHuy quá đi.

Xin lỗi cả nhà chen ngang 1 chút.
Ngày mai 29/10 sau 8h sáng, bạn cafe ra xe Phương Trang ở số 7 Hoàng Hoa Thám nhận cái ba lô nhé. Đọc tên (nhà xe ghi nhầm thành Tuyên) và số ĐT (09xxx12345) để nhận. Số bill là: 0163783.
Chúc chuyến đi thắng lợi!

Không có ba lô bộ đội, biendaikho mượn giúp 1 cái nha. Nếu mưa thì cafe xin rút gạch nha...

Tớ có 1 cái chưa dùng đến. Nếu bạn cafe không chê thì PM thông tin tớ gửi cho.

Cảm ơn nuamua trước nha, nuamua cho mình số alo để mình liên lạc nha.

Sorry mọi người ..Dạo này mình phụ trách chương trình Halloween cho Trung Tâm nên ko lên diễn đàn thường xuyên ..Đến khi Ms. Giang gọi điện mới biết là tối đó off ..Lúc đó không kịp xin báo nghỉ ..nên không có mặt ..Mem mới mà không chào hỏi mem cũ ..liệu có bị "đòn" ko a ??? ^_^

Mong là sau lần off này nhà PNT sẽ phát triển mạnh mẽ về số lượng cũng như chất lượng trong sinh hoạt. Xứng tấm là 1 điểm thân thiện tin cậy và du lịch nổi tiếng nhất nước.(wait)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,774
Latest member
IndexLivingMall
Back