What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

vài shot ảnh Nha Trang nhìn từ trên cao:

Từ đỉnh Cô Tien

Cánh đồng Đắc Lộc, xa xa là quốc lộ 1A, đoạn phía nam dốc Đại Hàn

Sông Cái chia làm 2 dòng, một ra Hà Ra, một ra Xóm Bóng

Nhìn về Đồng Đế

Bạn sẽ không bao giờ thấy cảnh này nữa. Chỗ hồ nước bây giờ là một con đường mới đi vòng đèo Rù Rì, ra Lương Sơn

Có những sớm Omega mờ sương

Chủ hội sory ơi.../ Hình như tên mình bị trong danh sách trước kia bị gạch ra ngoài rìa rồi thì phải:D.(nếu đúng thông báo 1 tiếng nhé..,giận á):shrug:

Muốn nói gì thì nói mình vẫn là 1 thành viên đã ĐK trong nhà chính thức nhé. Mọi sự không thừa nhận mang tính chủ quan và không thông qua hội trưởng sẽ không hợp lệ đâu nha.;)

Bạn Cafenhatrang hình như không tìm hiểu qua điều này, mình thấy bạn có "ý khác" và không thừa nhận thực tế này là có ý gì...?
( Mình thấy bạn hỏi xoáy và nặng nề quá đấy )

Việc mình quan tâm có 2 lý do:
1- Mình cung là thành viên PNT nên quan tâm.
2- Là người có tránh nhiệm QL box này.

Oạch, nói trắng ra thì mấy chuyến leo núi của em đều nằm trong chương trình của hội leo núi Nha trang (TTVNonline), post lên một hai cái tin nhỏ để bạn nào quan tâm thì tham gia. Với lại cái món ăn chơi này cũng kén người lắm, nên không có tổ chức rầm rộ. Âm thầm đi chui,lên đỉnh, và tự sướng!

Xóa bài rồi tiến đến vài bữa nữa chắc cũng xóa luôn nick. Thôi thì đây chắc cũng gần như là lần cuối cùng online bằng cái nick này. Chúc cả nhà NT vui vẻ và hạnh phúc khi online trên Phượt nhé.
May mà chưa làm ông này bà kia, nếu không chắc cũng......

Xóa bài rồi tiến đến vài bữa nữa chắc cũng xóa luôn nick. Thôi thì đây chắc cũng gần như là lần cuối cùng online bằng cái nick này. Chúc cả nhà NT vui vẻ và hạnh phúc khi online trên Phượt nhé.

Đây là sân chơi chung, giao lưu với nhau chứ không phải là " nhà riêng" của bạn để có thể cấm đoán người khác phải thế này thế nọ nhé. Trong tập thể phải tôn trọng hòa đồng, trong hội nhóm mà bạn có tư tưởng ( Vui thì ở mà rở thì bỏ) thì mong manh thiếu tính xây dựng quá.
Tôi xóa bài của bạn vì thấy không hợp lệ và lời lẽ dễ gây hiểu lầm lắm. Mong là bạn thông cảm. Có vấn đề gì mang tính cá nhân thì cứ PM riêng cho mình.
Trải lòng và thoải mái 1 chút đi.;)

Oạch, nói trắng ra thì mấy chuyến leo núi của em đều nằm trong chương trình của hội leo núi Nha trang (TTVNonline), post lên một hai cái tin nhỏ để bạn nào quan tâm thì tham gia. Với lại cái món ăn chơi này cũng kén người lắm, nên không có tổ chức rầm rộ. Âm thầm đi chui,lên đỉnh, và tự sướng!

Lão tiết kiếm lời quá..., chả ai hiểu được:T
Tấm này chụp bằng máy gì thế lão Khờ cả biển..?:D

Last edited:
Cùng lắm lập thêm cái Nick BanickCafenhatrang tham gia cho vui chứ đừng bỏ AE Phượt nhé !!! :L

Gởi cả nhà ,

Già làng Nha Trang không nhận bất kỳ thông tin gì về logo cũng như kế hoạch thay cờ trên đỉnh núi Cô Tiên . Chỉ thấy bài viết của BienDaiKho rủ rê trên trang của hội thôi đấy ạ . Không có sự chia sẽ , hội ý của các thành viên trong hội với nhau cũng như thống nhất về lịch trình đi .

Dạ - em hơi khờ dại - mạo muội xin hỏi : lướt mặt " già làng " có " phạm nội quy " trong diễn đàn không ạ ? Xin Amin cũng như Mod chia sẽ đến em một lời giải thích chính đáng .

Chân thành cám ơn vì tất cả .

Thân !

Về điểm này xin giải thích cho hội trưởng và những thành viên NT được rõ nhé.
1- Đã là hội nhóm tại khu vực thì chúng ta nên tuân thủ và tôn trọng tính tập thể, bao gồm ý kiến và kế hoạch của hội trưởng và người sáng lập đã được thừa nhận thì các thành viên khác cũng nên coi trọng và thông qua. ( không thể mạnh ai người đó làm được )
2- Mọi kế hoạch các bạn nên thỏa thuận bàn công khai với nhau, trên tình thần hòa đồng và chia sẻ.( Hội trưởng có ý kiến chỉ đạo chung )
Nếu các bạn nghĩ rằng: Việc tôi thích tôi làm chẳng cần phải thông qua ai, hưởng ứng hay không thì mặc kệ, không coi hội trưởng là người đầu nhóm thì như thế không hay và mang tính cá nhân quá. ( thế thì tính chất hoạt động hội nhóm sẽ như thế nào, đi đến đâu? )(NO)
3- Nói là "lướt mặt" già làng thì có phần hơi nặng. Có thể thời gian qua, nhà PTN không có ai thường xuyên quán xuyến và chăm lo nên cũng có phần chưa được đồng nhất cho lắm đấy hội trưởng sory à. Về điểm này hội trưởng và mọi thành viên khác cũng nên suy nghĩ và rút kinh nghiệm nhé. Hãy coi đó là mái nhà chung cùng sở thích, đầu tư và chăm bẳm cho nó ngày 1 tốt đẹp hơn.
Mong là tới buổi off gần đây, mọi người trong nhà PNT tập hợp lại với nhau, gạt bỏ mọi khúc mắc cá nhân, đề ra định hướng cụ thể vì sự phát triển bền vững lâu dài của nhóm hội, đó mới là điều cần thiết. Để mỗi khi nhắc đến, bạn bè khắp mọi miền tổ quốc đều biết rằng.., ở NT có luôn tồn tại 1 nhóm hội cực kỳ "hoành tráng" xứng tầm 1 địa danh DL đứng đầu cả nước.(beer)

Last edited:
Các bạn Nha Trang ơi! Tớ sắp đến thăm Nha Trang mà chẳng biết ai cả. Có ai giúp đỡ mình không?? Cảm ơn nhiều nhều nhé :L
Khi đến NT mình muốn giao lưu với các bạn NT thì làm thế nào nhỉ??

Hihi, nghe bác bảo tháng 10 này dự định làm chuyến Đà Lạt mà hôk thấy đâu, khi nào vào NT thì bác pm, liên lạc với ace thông qua số điện thoại và nick name đăng trong danh sách của nhà PNT đấy
Hội Nha Trang luôn chào mừng bác đến với thành phố biển xinh đẹp.

Hihi, nghe bác bảo tháng 10 này dự định làm chuyến Đà Lạt mà hôk thấy đâu, khi nào vào NT thì bác pm, liên lạc với ace thông qua số điện thoại và nick name đăng trong danh sách của nhà PNT đấy
Hội Nha Trang luôn chào mừng bác đến với thành phố biển xinh đẹp.
Đà Lạt tớ chỉ dập dòm thôi. đã đăng kí chinh thức đâu, Nhưng Nha Trang là chắc chắn rôi đó. tầm 20/11 sẽ tới NT. cản ơn bạn nhiều.:L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,922
191,771
Latest member
luatkhanhduong
Back