What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Haizza...
Ba lô là để mang vác, có thế mới là ba lô. Được sờn được mòn được rách để được là cái ba lô không tốt hơn là luôn mới tinh và ... nằm trong xó sao???
Ba lô là của bạn! Mong cho bạn dùng nó cho càng nhanh sờn càng tốt --> nghĩa là bạn đi nhiều, cảm nhiều --> phong trào "ham chơi" của anh em Nha Trang lên cao --> mình vui lây ;)
Thế nhé (beer)

Last edited:
Các bạn Nha Trang ơi! Tớ sắp đến thăm Nha Trang mà chẳng biết ai cả. Có ai giúp đỡ mình không?? Cảm ơn nhiều nhều nhé :L
Khi đến NT mình muốn giao lưu với các bạn NT thì làm thế nào nhỉ??

Đã chuẩn bị sẵn logo cho cột cờ trên đỉnh Cô Tiên

Đã chuẩn bị sẵn logo cho cột cờ trên đỉnh Cô Tiên

Có nhầm "hàng" không thế hả ông khờ cả biển. Ông đem logo ở đâu bots lên đây như thế ý là gì?

Cái ông tù và này, đó là chuyện của nhà NT tụi tui. Ông lo mà về canh cái chòi " vịt tiềm " của ông đi. Muốn biết ý như thế nào thì chịu khó gửi vài " em vịt " vào NT sẽ cho biết. :)
Gởi cả nhà ,

Già làng Nha Trang không nhận bất kỳ thông tin gì về logo cũng như kế hoạch thay cờ trên đỉnh núi Cô Tiên . Chỉ thấy bài viết của BienDaiKho rủ rê trên trang của hội thôi đấy ạ . Không có sự chia sẽ , hội ý của các thành viên trong hội với nhau cũng như thống nhất về lịch trình đi .

Dạ - em hơi khờ dại - mạo muội xin hỏi : lướt mặt " già làng " có " phạm nội quy " trong diễn đàn không ạ ? Xin Amin cũng như Mod chia sẽ đến em một lời giải thích chính đáng .

Chân thành cám ơn vì tất cả .

Thân !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,917
191,770
Latest member
quatangnora
Back