What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Như Paul đã thông báo, chúng ta sẽ nghỉ qua đêm nên biên phòng yêu cầu rất cao về nhân thân : Mọi người nhớ đem theo CMND để biên phòng đối chiếu với danh sách đã đăng ký. Giấy giới thiệu sẽ đứng tên công ty anh nên những người lạ anh chưa biết thì xin hẹn các bạn một dịp khác nhá.

1. Bác Po
2. Gà Xé
3. Paul
4. Master125
5. Phieubatgiangho
6. Dungbuocgiangho
7. Viễn (Anh họ của dungbuocgiangho)
8. Bạch Tuộc
9. Jack Daniels
10. LangTu
11. Mai. Ban Lang Tu da di Hội An với mọi người
12. Cường Râu (Nguyễn Huỳnh Cường)
13. QuangCung8352 (mr Quý)
14. Kevin177
15. Mr Bảo Harley Davidsion (Đã đi chuyến Tây Giang cùng PDN)
16. Danbuonban
17. Doremi (dập dòm)
18. Kim Nguyên (dập dòm)
19. Canon600d (dập dòm)
20. Electron
21. Nguyệt (bạn Master125, đội dự bị)
22. Lenh_ho_xung (bạn Lang tu, đội dự bị)
23. Bạn Electron (đội dự bị)

Danh sách đăng ký đến hiện tại. mọi người gởi email cho Paul tên họ đầy đủ và ngày tháng năm sinh nhé! [email protected]

Last edited by a moderator:
Gà xé lo vụ này phải không em. Chú hỏi chủ ghe hộ anh xem có hỗ trợ mồi câu không nhé, câu đêm là cá to lắm đấy. Trúng mấy tay nội trợ nhà ta nữa thì .......... hết bia hết mồi.

HÌ, Anh Jack đi chuyến này à, tối qua e bị quạt tơi tả luôn : ((

A Po ui, e dập dòm thui, nhưng nghe nói chị Châu lại làm Trưởng ban Hậu cần nên e..... k biết nữa, e sẽ confirm trong thời gian sớm nhất.

hello cả nhà...
Em là Hoàng Tuấn SN:1988, Bạn của Anh Lãng Tử.... E rất thix phượt... được sự giới thiệu của anh Lãng Tử ... e đã đăng ký và hi vọng sẽ được sự đồng ý của các a chị... để có những chuyến đi thú vị...

Lạ hoắc lạ hơ, chả chào hỏi gì cả....cũng làm 2 vé.
thằng bạn của em đó anh po ,nó cũng muốn tham gia hội phượt,nhưng nếu chuyến ni đủ người thì hẹn nó chuyến sau,còn thiếu người cho nó đăng ký 1 xuất cùng anh em mình cũng đc :)

Nói chung cô mi ở nhà làm con ngoan trò giỏi từ giờ đến hết tháng 10 và khả năng là sau đó nữa. Cô nên giã từ phượt đi là vừa =))

Danbuonban, Thanh, masara, friendship, chungdai, thanhthuy! Ldtung đâu? Nhào vô đăng ký lẹ đi!!!
Bà con đăng ký với Paul và Gà nhé. Vụ này mình chỉ ở ban hậu đậu thôi, sao mà cứ kêu là đăng ký với "chị" nhỉ?=))

Cái này ko bít có đi đc ko :(
đang có 1 số khó khăn :((
chắc phải cuối tháng mới dám comfirm :((

Em cũng xin 1 chân trong hội dập dòm nha anh Po. Giờ chỉ dám hóng hớt các mem PDN bàn tán mà thôi :(

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back