What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Vụ sinh nhật phượt thì xa quá, tận cuối tháng 8 lận. Vì vậy từ nay đến lúc đó có thể đi 1 trong mấy chuyến này, mọi người cho ý kiến luôn. Cũng giống như mọi lần, nơi nào được nhiều mem lựa chọn thì quyết nơi đó.

1/Đi Cù lao Chàm, sáng thứ bẩy đi, chủ nhật về : Giang hồ lo vụ này nhé

2/ Ngược dòng Thu Bồn bằng thuyền từ Hội An đến Hòn Kẽm Đá dừng, sáng thứ bẩy đi, chủ nhật về : Cái này chắc hơi khó vì kinh phí cao, thời gian đi thuyền khá xa, không biết sáng xuất phát Hội An, chiều tới Hòn Kẽm Dá dừng không. Ăn uống trên thuyền, tối cắm trại ngủ lêu nơi bãi cát tuyệt đẹp của HKDD (anh và một số mem nhà ta đã đi rồi mà trúng mùa nước lũ). Vì vậy cũng nhờ Giang hồ vợ và Giang hồ chồng hỏi cụ tỉ ra sao.

3/ Đi Đảo Ngọc, sáng đi chiều về vào chủ nhật nào đó : Thitgaxe lo vụ này, tức là đi hỏi giá thuê thuyền là bao nhiêu, ở đảo có cho ở lại đêm không? Đồ ăn thức uống ta mang theo. Hôm trước Paupaul68 và Electron có nói anh là thuê thuyền ở chân cầu thuận Phước phía bờ Tây, giá cũng không mắc lắm.

Đại ý thế, các mem vào chém gió, đề cử nhiều chỗ khác nữa....rồi quyết.

vì cái thứ 3 đã được chọn nhưng mền vẫn cứ muốn vote cho cái thứ 2, đi vào tuần sau nữa :D :D :D

Nếu đi đông được thì mình đi luôn 2 đội luôn đi
Nhân dịp đó giao lưu và xem thử PDN có bao nhiêu người ,Lập ra Hội Trưởng PDN luôn

Lạc đề và không có nội dung...xin lưu ý lại phát ngôn của bạn nhé ! Chân thành cám ơn

Nếu đi đông được thì mình đi luôn 2 đội luôn đi
Nhân dịp đó giao lưu và xem thử PDN có bao nhiêu người ,Lập ra Hội Trưởng PDN luôn
nên đọc từ trang 1 đi bạn...đừng nên phát ngôn khi chưa bít tình hình

Hình Ảnh về sức chứa của du đò mọi người xem qua nhé!
Đây là hình ảnh Paul đi xem pháo hoa vừa rồi. nhưng nếu mọi người đi ra biển thì còn có thêm nhiều hàng hóa, beer đến tận 8 thùng hjhj

Tấm hình trên có hình của 1 bác gái lớn tuổi, phượt đâu có ngại tuổi tác đâu. Rất thích tấm này.

Nhà mình có ai rành về cần câu và câu cá ko nhỉ? Đồng chí chồng nhân chuyến đi đảo Ngọc lần này muốn sắm cái cần kiếm cá cải thiện buổi tối. Ở Đà Nẵng có chỗ bán cần ko? Hay vào SG mua nhỉ? Nhưng nếu đi câu ở biển như vậy mình nên mua cần loại nào? Cần máy hay cần tay? Kích thước dài bao nhiêu và nên mua thương hiệu nào? Bác nào rành vụ này tư vấn giúp chúng em cái. Tính sắm để mai mốt theo bác Digicuong đi câu cá kiếm cơm mà. Bác Digicuong đợt này đi ko nhỉ?

Đang có 4 người xem topic này (4 thành viên và 0 khách)
ldtung, Jack Daniels, caumap2510, hieunhoc21

Mấy người này chắc thức khuya xem bóng đá đây mà. Đi ngủ, giữ gìn sức khỏe hết đi các bác. :D

Mình cũng đọc từ trang 1 trở đi, mà chưa rõ tình hình thế nào ấy nhỉ? :shrug::LL
Em cũng như nhị ka. Hiểu chít lìn.:))
Bầu thuyền trưởng á.... Eo ôi mình thích.
Cho nhà cháu xin vé dập dòm vụ đảo Ngọc này nhá các Bác ui. Nhà cháu xin hứa là.... Nếu được đi phải Ngoan và không "nghịch dại" đục thủng đáy thuyền như bao lần trước đâu ợ. Mà cho nhà cháu hỏi ngu tý... Khi nèo đi ạ? Cắm ở trên đảo thì có chơi trò "ú trym" cho vui không nhỉ?(NT)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,733
191,528
Latest member
debetpoker
Back