What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em cũng như nhị ka. Hiểu chít lìn.:))
Bầu thuyền trưởng á.... Eo ôi mình thích.
Cho nhà cháu xin vé dập dòm vụ đảo Ngọc này nhá các Bác ui. Nhà cháu xin hứa là.... Nếu được đi phải Ngoan và không "nghịch dại" đục thủng đáy thuyền như bao lần trước đâu ợ. Mà cho nhà cháu hỏi ngu tý... Khi nèo đi ạ? Cắm ở trên đảo thì có chơi trò "ú trym" cho vui không nhỉ?(NT)
Ngày 7,8 tháng 7 đi đó bác Tộc ơi. Bác đi nhé!

vì cái thứ 3 đã được chọn nhưng mền vẫn cứ muốn vote cho cái thứ 2, đi vào tuần sau nữa :D :D :D

Em lại không đọc kỹ rồi. Cái thứ 3 và cái thứ 2 đều DUYỆT cả. Cái thứ 2 ngược dòng Thu Bồn sẽ đi cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8, nhà Gái Giang hồ làm chủ xị.

Mình cũng đọc từ trang 1 trở đi, mà chưa rõ tình hình thế nào ấy nhỉ? :shrug::LL

Thì tình hình rất là tình hình nhá.... =))

Vậy thì bay ngay ra đây đi Đảo Ngọc với anh em cho biết tình hình luôn lão Tun :)).

Last edited:
@ Thitgaxe, Paulpaul68 : Hai em bổ sung thêm Friendship, Chungdai (Hằng chân dài) và Rua85 nhé.

Anh thấy quân số đăng ký cũng tương đối rồi đó. Không biết thuyền bè sức chứa thế nào? Đi đông thì bộ phần hậu cần rất vất vả, lo ăn uống cho 10 người khác với 30, 40 người. Lần này lại lo ăn uống không phải một bữa như mọi khi mà là hai bữa chính, một bữa phụ nữa.

He he! Cám ơn bác Thanh_vinh và anh em nhà Phượt Nghệ An đã tiếp đón bạn Henry201 nhà PDN rất chu đáo và nhiệt tình. Hẹn ngày...tái nạm bác Thanh_vinh nhá :))

Mà dạo này không thấy Cafesua, Milk, Cafe37 và MEM đâu bác Thanh_vinh?

Henry201 nhà ta cùng bác Thanh_vinh nhà Cá gỗ

attachment.php

Henry cùng các mem trẻ trung, xinh đẹp nhà Nghệ An tỉ thí

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Cả nhà gởi emaiil về tên họ đầy đủ và ngày tháng năm sinh theo địa chỉ [email protected] nhé! vì hiện tại danh sách đăng ký, dập dòm, dự bị khá nhiều nhưng chỉ có một số gởi email Paul ko tập hợp được tên họ đầy đủ thì việc lo thủ tục sẽ rắc rối mệt lắm.
Thêm nửa như bac Po nói việc di chuyển trên biển đã là 1 khó khăn lại phải hậu cần mang theo nhiều lương thực, thực phẩm nước non đủ thứ nên mọi người cố gắng gởi thông tin càng sớm càng tốt. Trong điều kiên có thể chúng ta cần chuẩn bị thật chu đáo để có chuyến đi thuận lợi nhất.

Note: Hiện tại theo chủ Thuyền thông báo thì chỉ có hơn 10 Áo Phao nên bạn nào có Áo Phao thì mang theo càng tốt. Gà xé bên hậu cần lo giúp 2 thùng Xốp như hôm đi Hội An(ướp thực phẩm trái cây, rau quả & Beer) Paul đã nhờ chủ thuyền mua giúp 2 cây đá để trên Thuyền. mọi thủ tục thông quan xem như đã xong đến trc hôm đó vài ngày thì sẽ điện thoại với đồn biên phòng Confirm nửa là ok. và điều hy vọng lớn nhất - Thời tiết sẽ thuận lợi vào cuối tuần sau.

Trân trọng

Đang có 11 người xem topic này (7 thành viên và 4 khách)
danbuonban, dantocgoc, canon600d, quangcung8352, paulpaul68, chuotcondutduoi1, Thitgaxe

Hình như chẳng ai muốn làm việc hay sao í, muốn đuổi cả đám hả..hả..hả...:LL :LL

Đã mail cho bạn Phú cái thông tin cá nhân, bạn check mail hộ mình cái nhá. Ah mail của mình là [email protected] đấy, trong đó quên ko để cái nick trên phượt.
@DBB: lâu nay đi đâu mà giờ mới xuất hiện vậy em?

1. Bác Po
2. Gà Xé
3. Paul
4. Master125
5. Phieubatgiangho
6. Dungbuocgiangho
7. Viễn (Anh họ của dungbuocgiangho)
8. Bạch Tuộc
9. Jack Daniels
10. LangTu
11. Mai. Ban Lang Tu da di Hội An với mọi người
12. Cường Râu (Nguyễn Huỳnh Cường)
13. QuangCung8352 (mr Quý)
14. Kevin177
15. Mr Bảo Harley Davidsion (Đã đi chuyến Tây Giang cùng PDN)
16. Danbuonban
20. Electron
17. Doremi (dập dòm)
18. Kim Nguyên (dập dòm)
19. Canon600d (dập dòm)
21. Nguyệt (bạn Master125, đội dự bị)
22. Lenh_ho_xung (bạn Lang tu, đội dự bị)
23. Bạn Electron (đội dự bị)
24.Masara
25.Người Mỹ Thầm Lặng ( Chị Thanh )
26.Ldtung
27.Chuotcondutduoi
28. Hiếu Nhóc
29. Đen_Ngố ( đi Từ Thiện A Nông)
30. Hằng Xinh ( đi Từ Thiện A Nông)
31. Vân Anh ( đi Từ Thiện A Nông nhưng tới phút chót cancel do lý do gia đình, đã đi off trc' vài lần)
32. Nha Trang ( Xõa mùng 5.5) (dập dòm)
....Tu nhưng Tâm chưa Tịnh....[/QUOTE]
sao em xin vào đội dự bị mà vẫn chưa được vào thế? cho em 1 suất dự bị nhé mọi người!
p/s: mình ăn ở tốt chắc trời thương cho lên tuyển hehe:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,733
191,528
Latest member
debetpoker
Back