What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Về phần áo phao thì Chuột có hỏi qua mấy chỗ bán,vì đa số áo phao hay bán ở đâu đường hùng vương gần chợ hàn và mấy chỗ bán đồ bảo hộ lao động. Chuột có hỏi qua của hàng số 2 hàm nghi (ngay ngã tư đèn xanh đèn đỏ hùng vương, hoàng hoa thám, hàm nghi, lý thái tổ) thì áo phao số 5/60k , áo phao số 6/70k hàng của công ty thắng lợi, cả nhà mình ai biết chỗ nào rẻ hơn nữa thì up lên cho mọi người đến mua sớm

tớ cũng hỏi dưới chợ hàn,áo phao giá cũng 70k/chiếc,nhưng mua 2 cục phao hay cột vào lưới chỉ có 30k/ 2 cái như vậy cũng đủ giúp mình nổi lên mặt nước và bơi đc rồi :D

tớ cũng hỏi dưới chợ hàn,áo phao giá cũng 70k/chiếc,nhưng mua 2 cục phao hay cột vào lưới chỉ có 30k/ 2 cái như vậy cũng đủ giúp mình nổi lên mặt nước và bơi đc rồi :D

Dân phượt tiếc gì vài ba chục ngàn,nhưng nếu mua được 2 cục phao thì mua luôn cái áo cho nó pro...Gà sẽ cố gắng hỏi xem chỗ nào bán giá mềm rồi sẽ báo lại cho anh chị em !

Nhà mình có ai rành về cần câu và câu cá ko nhỉ? Đồng chí chồng nhân chuyến đi đảo Ngọc lần này muốn sắm cái cần kiếm cá cải thiện buổi tối. Ở Đà Nẵng có chỗ bán cần ko? Hay vào SG mua nhỉ? Nhưng nếu đi câu ở biển như vậy mình nên mua cần loại nào? Cần máy hay cần tay? Kích thước dài bao nhiêu và nên mua thương hiệu nào? Bác nào rành vụ này tư vấn giúp chúng em cái. Tính sắm để mai mốt theo bác Digicuong đi câu cá kiếm cơm mà. Bác Digicuong đợt này đi ko nhỉ?

Nếu vợ chồng giang hồ mà câu được cá thì chuyện lạ có thật tại nhà Phượt Đà Nẵng. Nói vui vậy chứ câu cá biển cũng đơn giản mà lại không đơn giản. Nếu chưa câu cá bao giờ thì khó mà câu được cá, mùa này ở Đà nẵng câu cá Mú, cá Song, cá Tráp...
Cần thì nhiều loại tùy theo túi tiền. Tham khảo ở đây nhé:

http://www.hanoifishing.com/
http://docauquynhchi.com/trang-chu.html

Bác Pollyme và các bạn Phượt Đà Nẵng yêu quý. Em đọc truyện "Hòn đảo Châu ren" một câu truyện thời kháng chiến chống Mỹ về đảo Ngọc, em muốn một lần được đến đây. Ngặt nỗi 6-7/7 nhà em bận việc gia đình không thể đi được. Em có một ước ao, một khát khao bão tố sẽ delay chuyến đi Đảo Ngọc sang ngày 14 -15/7. Em sẽ bay ngay vào Đà nẵng câu cá, cắm trại, chụp ảnh, ngắm bình minh cùng mọi người. Chúc mọi người có một chuyến đi vui vẻ...

Nghe Lang tu và Chuotcondutduoi chỉ chỗ, đi làm về anh tạt qua chợ Hàn làm em này đây : Cỡ số 6, hàng cty Thắng Lợi, 70k/cái. Áo anh thấy vừa, mọi người lưu ý có thêm cái còi gắn theo áo nữa nhá, tha hồ mà thổi :)).

Có rất nhiều cỡ, các mem nữ thì mua cỡ nhỏ hơn nên giá sẽ thấp hơn. Hieunhoc21 thì mặc cỡ số 1 chỉ có 10k/cái thôi =)) =))

attachment.php

@Paulpaul68 : Hôm qua anh mail cho em rồi nhá.

Nghe Lang tu và Chuotcondutduoi chỉ chỗ, đi làm về anh tạt qua chợ Hàn làm em này đây : Cỡ số 6, hàng cty Thắng Lợi, 70k/cái. Áo anh thấy vừa, mọi người lưu ý có thêm cái còi gắn theo áo nữa nhá, tha hồ mà thổi :)).

attachment.php

Bố của con là nhất ! :)) Mai con mua luôn ^^.Noi gương lãnh đạo nhé các bạn :))

Áo Phượt màu Vàng bác Pollyme nhờ em em đã chuyển phát nhanh vào Đà Nẵng theo địa chỉ của Thịt Gà Xé cung cấp rồi nhá. Mặc chuyến đi Đảo Ngọc này là hơi bị điệp đó...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,732
191,528
Latest member
debetpoker
Back