What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Áo Phượt màu Vàng bác Pollyme nhờ em em đã chuyển phát nhanh vào Đà Nẵng theo địa chỉ của Thịt Gà Xé cung cấp rồi nhá. Mặc chuyến đi Đảo Ngọc này là hơi bị điệp đó...

Em Cám ơn anh nhưng hiện tại em chưa nhận được :D

Nghe Lang tu và Chuotcondutduoi chỉ chỗ, đi làm về anh tạt qua chợ Hàn làm em này đây : Cỡ số 6, hàng cty Thắng Lợi, 70k/cái. Áo anh thấy vừa, mọi người lưu ý có thêm cái còi gắn theo áo nữa nhá, tha hồ mà thổi :)).

Có rất nhiều cỡ, các mem nữ thì mua cỡ nhỏ hơn nên giá sẽ thấp hơn. Hieunhoc21 thì mặc cỡ số 1 chỉ có 10k/cái thôi =)) =))

attachment.php

@Paulpaul68 : Hôm qua anh mail cho em rồi nhá.

Good man! trông mặt bác bô rất là nghiêm chỉnh hihi mọi ng ai cũng mặc áo này mà làm 1 tấm tập thể thì nhuộm cam cả diễn đàn phượt nhé!

Vẫn liên tục nhận email cập nhật tên và ngày tháng năm sinh theo danh sách của thitgaxe. mọi người gởi mail nhanh chứ ko là sẽ có trường hợp ra đến nơi mà ngồi trên thuyền không được lên đảo tham gia cùng cả đoàn thì ức lắm hehe

Last edited:
@paulpaul: chị sorry em nhưng bữa nay ko biết sao ko vào mail được. Vì tình hình khẩn cấp nên em thông cảm cho chị gửi thông tin qua đây em nhé. Ko đứa nào siêng Gà Xé hay Nhóc giúp chuyển lại qua email cho Paul giúp chị với.
1. Hồ Văn Hùng. NS: 1/1/1977 - nick phieubatgiangho
2. Trần Thị Quỳnh Châu. NS: 20/11/1979 nick dungbuocgiangho
3. Trần Ngọc Viễn. NS: ....1983.
Thanks.

Đang có 4 người xem topic này (3 thành viên và 1 khách)

hieunhoc21,
Dungbuocgiangho,
giang_huong

3 cú đêm thường xuyên của PDN =))

1. Hồ Văn Hùng. NS: 1/1/1977 - nick phieubatgiangho
2. Trần Thị Quỳnh Châu. NS: 20/11/1979 nick dungbuocgiangho
3. Trần Ngọc Viễn. NS: ....1983.
Thanks.

Em xin xác nhận thông tin của chị nhé! giữ sức khỏe đến ngày đi cho tốt chị nhé đừng ham công tiếc việc quá lại ốm ra thì dở ngay hihi - Chúc vui

Mọi người gửi email đến địa chỉ mail [email protected] đều có email reply xác nhận. Trong trường hợp thiếu sót ko có email xác nhận thì mọi người nhắc nhở giúp P nhé. cứ im lặng có khi lại ở trên thuyền ngắm mỹ nữ nhà phượt ĐN mặc bikini tung tăng trên đảo đấy hjhj

Cả nhà!
Theo thông tin rò rĩ mật thì chúng ta sẽ có một cuộc chơi rất hot "Mr & Mrs Bikini" .... hãy chờ xem

Thân

Gà cho tớ đăng kí giúp bạn Kim Anh, đã đi cùng đoàn từ thiện trên A Nông, một vé chắc chắn với nghe.

Đang có 17 người xem topic này (5 thành viên và 12 khách)

Thitgaxe,
paulpaul68,
ldtung,
master125,
lang tu

Bắt quả tang 17 mạng tụ tập !

Gà cho tớ đăng kí giúp bạn Kim Anh, đã đi cùng đoàn từ thiện trên A Nông, một vé chắc chắn với nghe.

Đã cập nhật danh sách,và đã chốt danh sách,hiện nay Gà không nhận đăng ký thêm để tiện cho hậu cần và phương tiện đi lại ! Xin chân thành cám ơn và mong mọi người thông cảm

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,731
191,526
Latest member
btecassignmenthelp
Back