What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
- Chị Danbuonban: chị có áo phao chưa, Doremi vẫn đang dập dòm, nhưng có cái áo phao nè (áo phao của phòng, trong Ban PCLB), nếu Doremi k đi được thì e đem áo phao ra cho chị nha.

Mi ơi, đã nhắn tin trên dà hú cho Mi rùi đó...chị em mền 8 rồi nói típ zụ áo xống nhé. Cảm ơn em trước nhìu nhìu...hihi

Cái Chát qua nhà ĐN quậy quá nhá :T.

Lần này bọn Vịt đăng cai thì Chat cứ liệu hồn, bọn PDN ra sẽ vặt hết lông con Chát cho mà xem =))

Ồi ôi, em đợi các bác ĐN vào vặt lông, đợi các bác SG vào nấu chao cả năm nay rùi í :LL

Tự dưng sắp đến SN Phượt em lại nhớ Đà Nẵng qué. Tặng đại diện bác Po cái nài choa thỏa lòng nhớ nhung :D

Giờ thì em đã biết biệt hiệu (xỉn xong ngất) của po trưởng lão từ đâu mà có rùi =))=))=))

Ồi ôi, em đợi các bác ĐN vào vặt lông, đợi các bác SG vào nấu chao cả năm nay rùi í :LL
Hê hê hê. cứ tưởng tượng cảnh Chua Chát bị nhà PDN vặt lông cho nhẵn thín ra (NT). thì sẽ ra làm sao nhẩy =)) =)) =))

Giờ thì em đã biết biệt hiệu (xỉn xong ngất) của po trưởng lão từ đâu mà có rùi =))=))=))

Đồng chí nguyen maclane này mọc ở đâu ra thế? Thấy dập dòm ở PDN suốt mà chưa khai báo về bản thân. Chưa đi off với PDN, chưa đi uống với anh mày bao giờ mà phát biểu...xanh rờn :)). Quái lạ, bây giờ mới được biết "xỉn xong ngất" là biệt hiệu của mình, he he! :D

Có muốn biết "xỉn xong ngất" là dư lào thì xin Gà xé với Paul một xuất Đảo Ngọc nhá, lần này gần đông đủ mem nhà ĐN bạn ra mắt anh chị em luôn thể.

Hê hê hê. cứ tưởng tượng cảnh Chua Chát bị nhà PDN vặt lông cho nhẵn thín ra (NT). thì sẽ ra làm sao nhẩy =)) =)) =))

Bác Thanh_vinh đã có nhời như thế thì các zai nhà ta có ra Thanh Hóa dự sinh nhật nhớ cái mẹt em Chuachat, chualet, chualòm....này mà vặt sạch lông kẻo nhầm nhá :))

Hot girl nhà Vịt đóa
attachment.php

Bác Thanh_vinh đã có nhời như thế thì các zai nhà ta có ra Thanh Hóa dự sinh nhật nhớ cái mẹt em Chuachat, chualet, chualòm....này mà vặt sạch lông kẻo nhầm nhá :))

Hot girl nhà Vịt đóa
attachment.php

Em sẽ nhận nhiệm vụ vặt lông.
Anh em cảnh vệ cho em nhé.

Em xin phép anh Thanh_vinh cho em vặt ạ =))

Con Chát bị nhà Vịt vặt dần vặt mòn từ ngày ở ĐN về đến giờ có còn cái lông nào nữa đâu mà vặt (NO). Không tin các bác bảo nó vạch ra cho mà kiểm tra :(.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,726
191,523
Latest member
MDEDU
Back