What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Nghe giang hồ nó đồn pác Tun sắp hạ cánh DN =))=))=))

Lộ hết cả bí mật rồi ông Thiên lôi kia :D

@Kieumailc : Anh đã liên lạc được với đồng bào vợ và chiều nay anh em sẽ gặp nhau. Cho người Kinh ta mượn gái Mông mấy tiếng nhá đồng bào =)), gửi lời chào đến các anh em Dáy, Mông vùng Bát xát, Lào Cai.

@Kieumailc : Anh đã liên lạc được với đồng bào vợ và chiều nay anh em sẽ gặp nhau. Cho người Kinh ta mượn gái Mông mấy tiếng nhá đồng bào =)), gửi lời chào đến các anh em Dáy, Mông vùng Bát xát, Lào Cai.

Đồng bào vợ nói và nghe được rất ít tiếng kinh=> bác nói chậm thì bả nghe được hoặc có j nhờ ai phiên dịch giúp ra tiếng phổ thông nha bác!

Bác Po ơi! Vậy có bao nhiêu mình đi bấy nhiêu bác nhé, kể cả ko đủ 20 người. Mình cứ share tiền tàu ra thôi. Em 26/7 về đi HKDD, ngày 2/8 lại vào lại SG, ngày 3/8 lại ra ĐN, ngày 9/8 lại SG, ngày 15/8 lại về để đi SN phượt. Rồi 30/8 đi Thái đường Lào. Em đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai nhé. Lỡ trót mê cái nhà PDN này rồi thì chịu vậy.

chị Châu ơi....em xin Cancel chuyến này nha
vì công việc và vì 1 số người bạn nữa

Thêm một đồng chí nữa bỏ cuộc chơi :T. Anh biết rồi nhá, có mấy bướm HN vào chứ giề, lịch thấy kín mít =))

Đồng bào vợ nói và nghe được rất ít tiếng kinh=> bác nói chậm thì bả nghe được hoặc có j nhờ ai phiên dịch giúp ra tiếng phổ thông nha bác!

Khoản nghe nói này bác cứ yên tâm, người Kinh ta dùng tay là chính :D. Tình hình bia bọt của đồng bào vợ thế nào để nhà em biết mà đối tửu? Rượu ngô Sín Mần vẫn còn nhá đồng bào, thích thì chơi luôn, không thì cho gái Mông sặc bia luôn, ke ke! :))

Thôi đi đón gái Mông và đồng bọn đây Kieumailc nhá, có ảnh tối sẽ up lên (đoạn tế nhị nhà em không up đâu nhá :()

Bác Po ơi! Vậy có bao nhiêu mình đi bấy nhiêu bác nhé, kể cả ko đủ 20 người. Mình cứ share tiền tàu ra thôi. Em 26/7 về đi HKDD, ngày 2/8 lại vào lại SG, ngày 3/8 lại ra ĐN, ngày 9/8 lại SG, ngày 15/8 lại về để đi SN phượt. Rồi 30/8 đi Thái đường Lào. Em đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai nhé. Lỡ trót mê cái nhà PDN này rồi thì chịu vậy.

Nhất trí cao, chương trình đã lên rồi cứ thế mà tiến hành. Em có cần các mem nữ phụ việc hậu cần thì ới lên một tiếng nhá, mình em lo cũng mệt lắm đấy.

Việc đi SN phượt anh cũng không post lên nữa, ai quan tâm thì điện anh, chứ gần ngày lại rút gạch mất khí thế quá. Tuần sau anh sẽ mua vé tầu trước, post lên đây để mọi người biết ngày giờ, chuyến tầu mà mua theo cho đúng toa.

Khoản nghe nói này bác cứ yên tâm, người Kinh ta dùng tay là chính :D. Tình hình bia bọt của đồng bào vợ thế nào để nhà em biết mà đối tửu? Rượu ngô Sín Mần vẫn còn nhá đồng bào, thích thì chơi luôn, không thì cho gái Mông sặc bia luôn, ke ke! :))

Thôi đi đón gái Mông và đồng bọn đây Kieumailc nhá, có ảnh tối sẽ up lên (đoạn tế nhị nhà em không up đâu nhá :()

Ảnh hắn và bầy con ni, bác đón đứng người đúng tội nha; món rượu bia thì " vui thì uống ít .. lít..ko vui thì 1 lít thôi, rượu bia chưa bao chừ say..người thì say thường xuyên " ..keke

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,703
191,503
Latest member
scload
Back