What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Nào các zai, gái PDN, em Mí rê đồ đã hô hào thía mà không hưởng ứng, em buồn em đi..."chết" thì nguy to :)).

Anh hô hộ Mí rê đồ nhá : Em Mí rê đồ mời các mem PDN đúng 17h30 thứ bẩy ngày 18/8 có mặt tại quán 90 gần cảnh sát PCCC đường Phan Đăng Lưu để mừng sinh nhật phượt...từ xa, kinh phí campuchia tài trợ.

Cái này là off để nhận áo, Mí rê đồ không phải lăn tăn gì cả, hai cái off khác nhau. Gái giang hồ cứ về ĐN đi đã, anh sẽ thông báo giúp em thời gian và địa điểm off nhận áo sau, bao giờ thì em về? Hieunhoc21 đòi off trước 21 kìa :))

Anh Po ơi, làm luôn cái cầu truyền hình trực tiếp đi ạ, cả nhà đầu đấy dùng Skype nhé.....

Mưa bão rồi anh Po ơi! Nhớ đem theo áo mưa anh Po nhé! Người chém gió quá mà đi đâu Phong Thần cũng nghênh tiếp, hay thật!!!

@Lê Minh Phương : Ngày 20 anh cũng về ĐN rồi, em bàn với Gái Giang hồ thời gian và địa điểm off để phát áo nhá.

@All : Hôm nay chốt lại nhà PDN có 3 mem đi dự sinh nhật phượt tại Sầm Sơn, Thanh Hóa là Polyme, Electron và Kurakura. Giờ này Electron và Kura đã bay tới Hà Nội rồi, chiều nay anh mới đi, sáng mai anh em gặp nhau tại Sầm Sơn...đón mưa :)). Còn dự sinh nhật phượt ở Vinh Sang, Vĩnh Long nhà PDN không có ai đi thì phải, Quangcung không biết có đi không?

Diễn đàn sẽ mở topic tường thuật trực tiếp sinh nhật ở hai đầu đất nước, các mem nhà ta vào chém gió cho vui.

@Lê Minh Phương : Ngày 20 anh cũng về ĐN rồi, em bàn với Gái Giang hồ thời gian và địa điểm off để phát áo nhá.

@All : Hôm nay chốt lại nhà PDN có 3 mem đi dự sinh nhật phượt tại Sầm Sơn, Thanh Hóa là Polyme, Electron và Kurakura. Giờ này Electron và Kura đã bay tới Hà Nội rồi, chiều nay anh mới đi, sáng mai anh em gặp nhau tại Sầm Sơn...đón mưa :)). Còn dự sinh nhật phượt ở Vinh Sang, Vĩnh Long nhà PDN không có ai đi thì phải, Quangcung không biết có đi không?

p/s Dạ có bác, chiều nay em bay SG còn đến được Vinh Sang hay không thì em chưa chắc. Vì em nợ "Ân -Tình" trong đó nhiều quá nên cố gắng trả cho hết suốt dọc đường từ Q1 - Vĩnh Long. Nếu off ngày 20 mà không thấy em thì PDN biết tìm "trẻ lạc" ở đâu rồi nhé. :help:LL

chúc bố Po. Electron. Kurakura và bác Tử Cung lên đường bình an và xõa hết mình nhá :)
chào thân ái và quyết thắng =))

@cả nhà: chiều 20 gặp nhau ở đâu cả nhà quyết định nhé. Châu cứ chạy ra rồi mọi người ở đâu cứ alo.
@quangcung: tối nay 23h em đi Long Xuyên. Khi nào anh đi Vinh Sang vậy! Vui quá ha! Tối nay rảnh ko đi ọp cái. Tối CN em bận việc rồi. À, anh quangcung có người yêu chưa em làm mai cho anh 1 cô người Hà Nội, sinh 76, dễ thương, hát hay lắm!!!

Gửi bác Tộc và Trại Vịt.
Thay mặt PDN em xin giới thiệu 3 thành viên sáng giá tham gia trại vịt của bác với lý lịch trích chéo như sau:
1. Xin Xong ngất: già chưa đều, Hát nhạc Thanh Tùng, Ngô thụy Miên ôi thôi rồi .., châm ngôn sống: Sống không nên chán đời mà hãy để đời nhìn ta phải chán.
2. Kura : dáng chuẩn, độc thân vui tính, có thể nghe được 7 ngôn ngữ. .thỉnh thoảng hay tự kỷ.
3. Electron: đi nhiều, hiểu rộng, tài hoa..,Tuy hơi xấu nhưng biết phấn đấu
Lần này em lại không có dịp " mần thịt vịt" nhà bác Tộc và được nghe Bác rống roài tiếc quá: em xin gửi lời thăm hỏi đến cả trại Vịt chúc tất cả ACE vui, khoẻ, trẻ, dẹp, chúc trại vịt tổ chức Sinh Nhật thành công và Hoàng tráng.
* 2 hót bôi PDN(NT) 2 bác cứ chơi tới cho em nhé, hoàng tráng nhé 2 bác nếu không hoàng tráng thì hoàng vôi cũng được =)):)):LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,695
191,496
Latest member
gg77orgph
Back