What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Vậy quyết định chiều mai 5h30 quán Hạnh Nhân nha mọi người.
@A.ChauAnh, CuongHuynh: chiều mai có mặt nhận hàng nhé.

Tới dự sinh nhật phượt ở Sầm Sơn , phượt hội Đà Nẵng rất nhiệt tình và thân thiện. Em đến từ nhóm HP - thủy thủ. Mình ấn tượng với bạn kurakura và chú polyme

Tới dự sinh nhật phượt ở Sầm Sơn , phượt hội Đà Nẵng rất nhiệt tình và thân thiện. Em đến từ nhóm HP - thủy thủ. Mình ấn tượng với bạn kurakura và chú polyme

Ơ, đi 3 người, ấn tượng 2 người, mình có làm gì ai ghét đâu :((

Hôm nay nhà Đà Nẵng đi sinh nhật về sớm quá em không kịp chào mong các bác thông cảm.Hi vọng sớm được hội ngộ các bác ở sinh nhật nhà Cá Gỗ tháng 10 tới.:)

Có em ở lại đến 11h30 mà chị... nhưng nhà cá gỗ đi đâu ko thấy, thấy mỗi bác thanh_vinh thôi

Hơ hơ, có cái ọp tại Đè Nẽng mà cũng không đi được rồi, trưa nay em đi khách thẳng tới chiều mà khách chưa...xỉu thì em tranh thủ tây tây qua, hic hic hy vọng mong sờ manh, em tiếp đội khách này lúc nào cũng từ trưa mà chưa bao giờ về trước 9 h đêm :(.

He he! Đã về nhà tối qua. Chiều nay lại off ở Hạnh Nhân roài...:))

Mới đầu tuần nên chưa rảnh để post vụ SN được, anh sẽ post ảnh và clip sau. Mọi người qua xem bên tường thuật của phượt là tương đối đầy đủ rồi. Anh nháp cái clip này cái, còn hơn 20 cái nữa

[video=youtube;OtMmiOReqz0]http://www.youtube.com/watch?v=OtMmiOReqz0[/video]​

Có em ở lại đến 11h30 mà chị... nhưng nhà cá gỗ đi đâu ko thấy, thấy mỗi bác thanh_vinh thôi
Tại sinh nhật phượt không giao lưu nồng nhiệt với mọi người nên em mong là sinh nhật trại Cá sắp tới sẽ được hội ngộ và tiếp đón anh electron,bác pôlyme cùng tất cả phươter của nhà Đà Nẵng ở Nghệ An

Lần này anh chụp ít ảnh, to toe quay clip cho vui.

Guốc Mộc và bài hát Happy Birthday ngẫu hứng, Guốc sáng tác cho SN phượt 2012 năm nay

[video=youtube;2iUsd2wbpfs]http://www.youtube.com/watch?v=2iUsd2wbpfs[/video]​

Đi dự SN lần này nhà ĐN có 3 mem ra Thanh Hóa bằng ba đường khác nhau. Kura vào SG bay HN ngày 16/8, Electron bay HN sáng ngày 17, anh Po đi tầu thẳng ra Thanh Hóa chiều 17, cùng hẹn nhau sáng 18/8 sẽ có mặt ở Sầm Sơn.

Xuống ga Thanh Hóa có bác King chờ sẵn, rồi lên đường đi Sầm Sơn cùng bác Tộc và Còm

attachment.php

Tới Sầm Sơn tầm 9h gặp Tunbo (từ SG ra), Hero (HN), Kura, Chiaky ( từ Nha Trang ra) tới từ tối hôm trước. Lúc này Elctron đang vượt mưa bão từ HN chạy vào sau một ngày vi vu Hải Phòng, Hải Dương...trong bão số 5

attachment.php

Anh em lâu ngày gặp nhau vui như Tết

attachment.php

Quang cảnh bên ngaòi khu tổ chức SN

attachment.php

Để "thích là nhích" cũng không phải dễ chút nào

attachment.php

Bốn anh em ở xa nhất về dự SN phượt khu vực miền Bắc

attachment.php

Ai bảo anh Po đi tới đâu là bão tới đó. Lần này phải là "anh Po đi tới đâu mưa thuận gió hòa tới đó" nhá. Cùng các mem miền Bắc tới sớm trên bãi biển Sầm Sơn

attachment.php

Các mem nhà ta vào xem Tường thuật SN phượt có nhiều clip anh post bên đó lắm.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back