What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Có em ở lại đến 11h30 mà chị... nhưng nhà cá gỗ đi đâu ko thấy, thấy mỗi bác thanh_vinh thôi

Nhà cá bữa đó cũng ít người tham dự mình bận nên về lúc nửa đêm còn lại có BácQuooac Đàn, Trung Đô và Bác Thành Vinh nên bạn ko thấy là phải
@ bác Po 9h20' em lên ga tiễn bác mà tìm mãi chẳng thấy bác và bác TunBo đâu đành ngậm ngùi ra về vậy hẹn gặp bác một dịp nào đó em vào ĐN vậy .

Cảm ơn mọi ng vì những lời chân tình tối nay.
Pố Po post hình lên cho máu đi pố.

Vẫn chờ ngày xong việc để vui cùng mọi ng 1 bửa ra trò!
Thân

Tối nay như thông báo off phát áo phượt. Gái giang hồ từ SG về nhà ở Hội An lúc 17h, đến 18h30 tức tốc quay lại ĐN để phát áo cho các mem. Rất tiếc nhiều mem không tới mặc dù thông báo này đã pots trước rất lâu. Ai không đi nhận áo tối nay thì chịu khó vào Hội An nhận nhé.

Phấn khởi vì có áo phượt xinh xinh, dễ thương

attachment.php

Cái hình này nhoè như anh mày đây giờ này...cũng nhoè rồi, he he!

attachment.php

attachment.php

Cũng rất đông vui, một số mem phải về trước vì đường xa và công việc

attachment.php

Lại hát hò khi có Quangcung và Kevin

attachment.php

Kevin đang độc tấu bản Công xéc tô cung la thứ của Bet Tô Ven viết cho đàn ghita (chém tí)

attachment.php

Quangcung cũng chả kém chơi luôn bản hành khúc cung rê trưởng...

attachment.php

Em đang bơ vơ cầu Long biên ngồi check post của bố Po. Đi sn lần này hay phết ạ. A po ơi, a có thể xin hộ e bài hát chính thức của phượt đc ko? E lấy copy vào đt để tự kỷ bản thân ạ

@Electron : Bài hát đã đăng trên phượt ở topic Sinh nhật 2012, em vào đấy mà lôi về, có lời nữa.

Khu nghỉ ngơi của các mem về Sầm Sơn, khách sạn Thái Lan

attachment.php

Bãi biển nơi thi đấu các môn thể thao, trò chơi

attachment.php

Tấm phông lớn của SN trên bãi biển

attachment.php

BTC nhà Vịt tiếp đón các mem về dự SN

attachment.php

Tầm 10h Electron vượt mưa bão vào đến nơi. Ba anh em nhà PDN làm một tấm kỷ niệm trên bãi biển Sầm Sơn

attachment.php

Anh và Tunbo cùng bác Thanh Vinh, Quốc Đàn nhà Nghệ An

attachment.php

Cùng đội Thuy thu Hải Phòng

attachment.php

Có em gái Narpop từ Hà Nội vào cùng nhập chung với nhà ĐN trong mọi hoạt động của sinh nhật vì nhà ĐN neo người quá :))

attachment.php

attachment.php

Last edited:
Lão Pô xê ra cho em bon chen một phát nào: bắt quả tang Lờ đờ PĐN đang mổng chông quay gái nhá, dìm đê anh em ơi =))

attachment.php

Đội hình Đà nẵng cũng hơi bị đông và ngon nhá, ấy là còn thiếu bạn Nhớ 202 vì bị dí ở dưới...bế con :))

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back